Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iwapi forum ya ccm?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Oct 8, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumekuwa na tuhuma za mara kwa mara kwamba kwamba JF is of special interests, sometimes for some people, institutions, political parties etc. Watu kama Mengi, Zitto na hata JK wamewahi kutajwa kwamba wanapendelewa na mods wa JF. That has been to the political parties as well especially CHADEMA and CUF.

    Toka zamani membaz kama kada mpinzani, Masatu, Mtanzania, Sauti ya umeme etc. walijitambulisha kama aidha wanachama wa CCM au supporters wa CCM na walikuwa wakisimamia hoja as to why CCM is better than the opposition. Some other members have alwayz been into the opposition regardless of who carries the day.

    Kikubwa kilichonifanya nianzishe hii thread ni mwenendo wa tuhuma uliojitokeza hapa JF katika kipindi hiki kuelekea uchaguzi. Kwanza kabisa kumekuwa na influx ya new members which is good for a forum anywayz. Lakini pia kumeibuka tabia kwamba ukiwa against CCM basi wewe ni CHADEMA, kama humpendi JK wewe CHADEMA, na mwisho kabisa kwamba JF ni ya CHADEMA.

    Sasa kinachonishangaza ni kwamba hawa wanaotuhumu JF ni ya CHADEMA hawatuelekezi ni wapi ilipo forum mbadala. Forum say ya CCM, mahali ambapo CCM ndiyo wanadominate, wanakata hoja na wanakaribisha mtanzania yeyote kuja kutoa hoja zake regardless ni kutoka chama gani.

    CCM kama chama kikongwe na chenye matawi dunia nzima (UK, Marekani, tumeambiwa lingine litaanzishwa Jamaica) lazima kitakuwa na hiyo forum na kwa sababu the world never sleeps hivyo basi hiyo forum ya CCM itakuwa pia macho muda wote mijadala ikikatwa jua kuchwa jua kuchwea. On top of that director wa IT wa kampeni za CCM ni proffessor kwa hiyo ni rahisi kutekeleza hili. Pia kitemgo hicho cha IT cha CCM mwaka huu kimepewa uzito wa juu kiasi kwamba kimekodiwa jengo zima la ghorofa maeneo ya Upanga kuendeshea shughuli zake. Jengo hilo ni zaidi ya mara tatu ya lile alilopo Mkurugenzi mkuu wa Kampeni ndugu Kinana.

    Hivyo basi tunaomba tuelekezwe huko kwenye forum ya CCM or else this nonsense of potraying JF to be owned or an affiliate of CHADEMMA should be immediately stopped.

    Nawakilisha.
     
  2. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    forum ya ccm ni ................. "REDET"
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaha ahaha ahaaha ahaha!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Michuzi
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata ingekuwepo hiyo forum ya CCM, nani aende? ili iweje kwanza? Wataenda wenyewe mazumbe na watu wanaofaidika na current food chain.

    Mti wenye matunda matamu (insert JF) ndio wa kwanza kutupiwa mawe ati?
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Uchaguzi ni wako, nchi ni yako, kura ni yako, amua moja, Kulia ama Kushoto.
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    CCM inamiliki Mzalendo forums
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ..oh ile ya al Qaeda?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mimi sitaki ugomvi na Malaria Sugu
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Akili na mbinu zao bado ziko 1977...hawawezi kuwa na Furum kwa kuwa wakati huo hakukuwa na Forums bali mizengwe tu
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ya ccm ni ze uchungu,i mean ilishafungwa
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Wanachanganya habari, nina hakika kwamba JF si ya chadema wala kwa ajili ya chadema, ni forum huru isipokuwa tuliyomo humu wengi tunapenda mabadiliko na tumeamua kuupinga ufisadi ndo maana wanatuongopea, kwa sisiemu nadhani wazalendo forum ingawa si ya ccm ila wanaforum wengi wanaipenda sisiemu na waeamua kushiriki katika kuendelea kuiharibu nchi kwa kuukumbatia ufisadi!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani ni siri?
     
  14. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzazi wako yupi alitolewa utumbo na hao Mzalendo.net hata unawaita alkaida?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuliza kijambio kwanza kabla hujakurupuka kupost ..kwanza una udhu?
     
  16. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe hujaona mwenendo wa tuhuma "uliojitokeza hapa JF katika kipindi hiki kuelekea uchauguzi" ambapo kila asiyekubaliana na Chadema ni FISADI ama CCM? Sasa cha kushangaa nini?

    Omba basi na hizo nonsense zingine pia ziwe stopped with immediate affect!
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unataka kusema it's squared?
     
  18. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hizi forum huwa zinaongeza kura, mngekuwa na sababu za kulia LAKINI mmhhh come Oct 31, maumivu yanakuja kama kawa! Teh teh teh!
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lol, wajameni lugha zingene tuwaachie wenyewe..
     
  20. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama kulia ni wewe na wenzio mkishindwa hoja basik nik name calling na kutuhumu jukwaa lililokupa nafasi ya kutoa maelezo yako!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...