Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV wana agenda ya siri dhidi ya CHADEMA??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NOT FOUND, Mar 19, 2012.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia taarifa ya habari zote tangu kampeni zianze Arumeru.

    Wakionesha habari za CCM kamera zinakuwa zimetulizwa na zinaonesha eneo kubwa ili ionekane idadi ya watu, na pia picha zinaoneshwa kwa utulivu na muda wa kutosha.

    Njoo habari ya CHADEMA sasa, jamaa wanaonesha picha iliyopigwa kwa karibu kuonesha watu wachache na kisehemu hicho kitarudiwa hata mara nne. Na iwapo wataonesha picha ya mbali, basi itapitishwa kwa spidi hadi inaonekana kabisa kuna kitu wanazuia.

    Hivi ni kweli mpaka 2015 chadema itakuwa haina TV? au basi atokee kada wa CHADEMA mwenye mshiko kama kina ndesa wafungue tv binafsi zitakazotoa habari kwa haki na usawa, kama jinsi ambavyo makada wa CCM wana tv mfano Clouds TV, Star TV na ITV yenyewe.
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Picha walizoonyesha za mgombea wa ccm ni ile siku ya uzinduzi pale Usa ccm inapata watu wachache sana kwenye kampeni zao ndiyo maana kila mara wanaonyesha siku ya uzinduzi na hiyo ni mbinu tu za waandishi kwa kuwa wanalipwa angalau waonyeshe uwingi Wa watu.




    QUOTE=David Palmer;3527073]Angalia taarifa ya habari zote tangu kampeni zianze Arumeru.

    Wakionesha habari za CCM kamera zinakuwa zimetulizwa na zinaonesha eneo kubwa ili ionekane idadi ya watu, na pia picha zinaoneshwa kwa utulivu na muda wa kutosha.

    Njoo habari ya CHADEMA sasa, jamaa wanaonesha picha iliyopigwa kwa karibu kuonesha watu wachache na kisehemu hicho kitarudiwa hata mara nne. Na iwapo wataonesha picha ya mbali, basi itapitishwa kwa spidi hadi inaonekana kabisa kuna kitu wanazuia.

    Hivi ni kweli mpaka 2015 chadema itakuwa haina TV? au basi atokee kada wa CHADEMA mwenye mshiko kama kina ndesa wafungue tv binafsi zitakazotoa habari kwa haki na usawa, kama jinsi ambavyo makada wa CCM wana tv mfano Clouds TV, Star TV na ITV yenyewe.[/QUOTE]
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ccm hoi arumeru.chadema iongeze shamrashamra za kampeni jimbo limedondokea chadema.
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mkuu nashukuru nawe umeliona hilo. Tv ya maana pekee ni Mlimani Tv wao huwa ni wakweli ingawa safari hii hawakutuma mwakilishi uko arusha.
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hii haitawasaidia; maana wapiga kura wapo Arumeru na uhalisia wa mambo uko huko! kuchakachua picha haibadilishi msimamo wa wana wa Arumeru!
     
  6. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ITV JITAFAKARI ...YOUR NOT FAIR...AGAIN JOYCE MHAVILE YOUR THE BOSS TAKE NOT OF THIS...TRY TO BALACE ISSUES.UMESHINDWA WAPE AKINA MASAKO ,DEO AU FATUMA....

    Kwanini mnauza utu wa mtanznia ..tungekuwa watu wa kusadikika sawa lakini tunaona na kushuhuudia pia ...ACHENI UPENDELEO WA WAZI .......ACHA WAKULIMA WAVUNE WAPANDACHO....

    NI MM MMERU PASEEE........
     
  7. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi niko tayari kurusha vipindi vya televisheni online kama CDM wako tayari
     
  8. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna mwenye namba ya mzee mengi humu maana najua hawezi kuwa ametoa maelekezo haya, itakuwa ni wajinga wachache tu pale na wanafanyahivyo shauri ya njaa zao. Hata hivyo Tanganyika haijafikia mahali pakufanya kampeni kwa TV hivyo wala msitie shaka ushindi upo pale pale tena wasipoonyesha ndio wananchi wauona ukweli kuwa the game is unfair
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Tanzania tuna mkusanyiko wa vyombo vya habari lakini hatuna uhuru wa vyombo vya habari. Vyombo vya habari haviko huru kwa sababu vyenyewe vimejifunga minyororo. Haiingii akilini habari inayotokana na chanzo kimoja iwe tofauti kabisaaa ukiisoma kwenye magazeti mawili yenye mirengo tofauti. Kama waandishi wawili waliosoma TSJ na kuhitimu na kuwa weledi kwenye habari wanaandika habari toka chanzo kimoja lakini habari hiyo ikawa tofauti kabisa basi ujue hapo kuna utumwa wa kutumwa; hapana uhuru hapo.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magwanda kila mtu anawaonea nyinyi, sasa hao wapiga kura kwanini na wao wasiwaonee?
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nimeona hiyo,ila picha ya ccm ni ile ya uzinduzi
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mjadala uanzie hapa, big up sana kiongozi.

    Ushabiki wa ITV nmeushtukia toka mwanzo, ni kuwatema kama tulivyowatema TBC na Channel ten!
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dawa ni kuwanyima matangazo hao ITV. Mfano kama kuna kibosile ofisini mwenye mamlaka ya kusema watangaze na tv gani basi aseme mwisho ITV mpaka wajirekebishe. starve them, hiyo ndiyo nguvu ya umma. Makampuni binafsi yakileta fyokofyoko unaisusia. Usitumie hudama zake au usinunue bidhaa and bad mouth them!
     
  14. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumsema mzee mengi wakati mwingine ni kumwonea tu tatizo lipo kwa waandishi wao wasiofuata maadili na wameendekeza njaa kwa mfano aliyepo kwenye msafara wa kampeni za CCm ni Makunga huyo aliwahi kuwa Katibu Mwenezi wa CCM mkoa wa Arusha 200-2007 sasa unatarajia atafanya coverage fair?na bado hapo hapo anataka kuhalilisha mshiko wa 40,000 kwa siku wanaolipwa waandishi wanaondamana na msafara wa SIOI! waandishi wa tz bure kabisa wanatumia masababuri kufikiri!
     
  15. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumsema mzee mengi wakati mwingine ni kumwonea tu tatizo lipo kwa waandishi wao wasiofuata maadili na wameendekeza njaa kwa mfano aliyepo kwenye msafara wa kampeni za CCm ni Makunga huyo aliwahi kuwa Katibu Mwenezi wa CCM mkoa wa Arusha 200-2007 sasa unatarajia atafanya coverage fair?na bado hapo hapo anataka kuhalilisha mshiko wa 40,000 kwa siku wanaolipwa waandishi wanaondamana na msafara wa SIOI! waandishi wa tz bure kabisa wanatumia masababuri kufikiri!
     
  16. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    This should prompt Chadema to allocate funds for setting up their own TV station instead of wasting money on payments for Slaa's and Josephine's expenditures. It is inapprehensible that Chadema, with its vast monthly subsidies received from the governament, does not own a single media to promote itself especially during times like these.
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    leo nilikuwa pale new habari leo muhariri wa gazeti la mtanzania alikuwa anachimbwa biti na bashe kwa kutoa taarifa za chadema na jamaa kumbe alikuwa tanzania daima alicho wajibu ni kwamba yeye anataka kuuza gazeti
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Radhia, vipi ile BBC Africa Radio 4 bado inafanya kazi? ...in West Africa, right?
     
  19. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ITV wana maslaji yao. muhimu ni CDM kuanziha kituo chao
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Mnapoteza muda wenu pale ITV mzee Mengi ndio anaetoa muongozo! Mengi ni oppurtunist tu ingawa wengi hampendi ukweli huu! Malengo yake ndio yanamuongoza not nyingi wananchi!
     
Loading...