Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV: viongozi wengi huishia kutoa matamko na ahadi bila utelekelezaji, huu ni uwajibikaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, May 31, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tufatilie mjadala
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Viongozi kutoa kauli za vitisho ni kushindwa kuwa na maono na kukosa sifa za uongozi
     
  3. kiyumba

    kiyumba Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    they are bussy building their stomach
    a time will come that they will have no where to hide
    kiama chaja sio tanzania pekee hata uganda kwa museven
    we have to wake east africa lets take away those false promises by choosing right leaders
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    wameniudhi..walianza lumbana na msemaji aliyetaka sema kuhusu rai tembeza bakuli..as if kikwete haombi nje. waongozaji nao wanataka ukuu wa wilaya.

    ITV zaid ya news kuwa na fadhali kuliko TBC, vipindi vya masako, hawana vingi vya kupenda

    Sijui presidaa anaendelea kuteua hao viranja wa wilaya? au kuna uhakika watatoka soon kwa vile hakuna anayefaa kwa hiyo zoezi linaendelea.
     
Loading...