Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV Mmemdhalilisha binti aliyetolewa mimba kwa kumuonesha live kwenye taarifa ya habari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by THE GEEK, Jan 24, 2012.

  1. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeshangaa kuona mnamuonesha msichana aliyetolewa mimba bila kujali kuwa jambo hili litamletea shida katika maisha yake. nijuavyo habari kama hii huwa mnapaswa kutomu- expose mhusika kwenye public. msichana elizabeth afungue mashitaka kwa jambo hili.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    nimecheki ile hbr sikuielewa vyema, msichana mwenyewe anataka haki ifuatwe, sasa sijui alilazimishwa kutoa mimba?
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Binafsi pia nimesikitka sn kwa kitendo hiki..ht mjomba wa binti nae kakubali video na kuoneshwa kwa hbr..ingetosha tu kutoa hbr afu sura ya binti na mjomba wake zikawekwa vivuli.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    duhh
    hatari asi unajua tena watangazaji wetu awa na maproducer wao....na uyo dada akujua km atatokea?
    dah mtaani noma atataniwa..ataonekana kinyago....its bad not gud ..isnt fair
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msaidien huyo Bint
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    not fair
     
  7. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani uko kama mie nilifikiri hivyo ila nikakumbuka anaweza kuwa over 18 ambayo si mbaya ila angekuwa below ndo angekuwa amedhalilishwa.

    Pili nawapongeza walezi wake kwani wamemlea kujiamini ndio maana haoni wasiwasi kujieleza. Jamani sisi wazazi wajao tujifunze kuwajengea confidence wanetu itatusaidia sana.

    Otherwise huyo dokta asichukulie uwezo wake kupindisha sheria ambayo wazi inaonekana imeshaanza kupindishwa
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi sioni kama kutoa mimba ni big deal kwa miaka hii. Asilimia kubwa ya wanawake almost 70% walio kwenye ndoa na wasio kwenye ndoa wameshatoa mimba.
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Ni kwmba daktari alikuwa na mahusiano na yule binti( nadhani ni kidato cha 2/3) then yule binti akaconceive daktari akamwambia waitoe mimba binti akakataa...sasa cku hyo ndo binti kaenda huko hospital Aga Khan jamaa katumia mwanya huo kumchoma sindano(nadhani ya uchungu) so binti akaondoka bt baada ya muda akafil maumivu..ksho yake kaenda hosptal nyngne kawe akajifungua kichanga hakijatimiza muda. Ndo zengwe likaanzia hapo.

    QUOTE=zumbemkuu;3199369]nimecheki ile hbr sikuielewa vyema, msichana mwenyewe anataka haki ifuatwe, sasa sijui alilazimishwa kutoa mimba?[/QUOTE]
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna ubaya gani kumuonyesha victim? Kila kitu mnataka kifichwe halafu mkija kukisikia mnabakia kulalama kuwa mnafichiwa habari
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mpaka nipate maoni ya dr (muhusika) ndio tutaelewana, vinginevyo sioni kosa kumuuzisha nyago muuaji
     
  12. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani alimwambia atoe mimba? Kutoa mimba ni mauaji ya kiumbe kisicho na hatia, kwa kiherehere chake kapata mimba na walioonyesha uhalisia wa tukio wana kosa gani?
     
  13. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    du! No ethics at all... Hao ndg ni ma' *****.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Anywa hii iwe fundisho kwa wengine
    ni dk malyya wa aghakan...amekuwa akimshawishi sana ssana kumtoa huyu mwanamke mimba akawa anakataa
    na alichofanya nahisi ndicho cha kumfikisha mahakamani kwa nini

    1..sindano aliopigwa aijulikani kama iko salama
    2.binti apimwe hiv pengine pamoja mmejua ni kwa ajili ya kutoa mimba pengine ameeweka mambo yake dk kukuondoa ni dk 1 na thumuni
    3..swala la kwa nini amepata mimba hio ni la huyo binti kwa nini alimvulia chupi akijua ni mwanafunzi
    na wakati anataka kuingiza akujua anatakiwa kutumia condom ama akujua asipotumia condom atazaa nzi??
    Lazima hawa watoto ifike wajue matatizo kama haya ayako kwa wanaume tu na kwawanawake wajue ....
    4.akiwa anampangusa shahawa yule mwanaume akumuuliza zile zilizo ingia ndani ni nini na madhara yake
    5...lazima ajue wakati wa raha ajue kuna shida..hata biblia inasema kuna wakati wa raha wakati wa shida wakati wa kununa wakati wa kucheka sasa alicheka kitandania kikojolewa leo akanune vizuri

    loh
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    aisee huyo dr anastahili kifungo cha mvua 30 bila kiangazi hakiyanani,
    hivi vitoto vya shule sometimes ni kweli nivitamu lakini spidi ya Dr. kutaka kuua si nzuri kbsa aisee.
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe mtoa mimba hatakiwi kujulikana hadharani??? hayo yanayofanywa kwa kufichwafichwa iko siku yote hayo yatawekwa wazi wazi mbele ya haki, bora upate aibu hivi sasa kuliko siku ile
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zumbe bana.... hapo bold mimi huwa napendelea zaidi vile vyenye hijabu, unakakuta ndani kanawaka kama kioo, mimi nimewekeza hapo ubungo islamic na al-muntazir
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    vitamu zaidi ya asali ndio maana naomba dk wamuulize kwa makini jamani wasikimbilie tu uamuzi
    Pengine ya Dk nayo Tamu mwingine akapata bahati humu Jf Kuonja ya Dk
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wamfikishe mahakamani fasta
    alosikiza naomba asimulie kisa kizima nasi tufaidi uhondo
    binti anasoma shule gani? alizalaia wapi,wazazi wake wamechukua hatua gani hadi sasa?
    dr nae kaonyeshwa kwa tv?
     
  20. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtoa hoja naungana na wewe,hata nchi za wenzetu zilizoendelea huwezi kuta victim kama huyu anaanikwa wazi,naomba kuuliza hivi hawa itv wazima kweli? ndio maana wakati mwingine nasema kuelimika ni bora hawa ni vilaza na ile familia hawajui tu yule binti itamtesa sana kwenye jamii hata kama tukio zima ni la kweli au kumchafua mtu sababu ya njaa
     
Loading...