Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Its 3pm the RED PHONE is ringing at Ikulu....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, May 28, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Yes its PM and not AM kwa sababu najua 3 am atakuwa analala tuu but be honest Can you really trust this guy with our national security?
    [​IMG]
    Personally i wouldnt trust him with anything. He is not the leader i could trust. He broke that trust the first 3 months after he was elected
     
  2. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The Phone is ringing...who do you want it to answer JK, Luhanjo, or Salva?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,688
    Trophy Points: 280
    None of the above...:(
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Katika miaka ya karibuni tumeshawahi kuwa na mtu wa kuijibu hiyo simu....? au tulishawahi kuwa na mtu wa kuijibu hiyo simu?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    do we still have the red phone? ......maybe not anymore.
     
  6. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I do not think we ever had one. The most red phone we may have is his excellency's cellphone......
     
  7. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    GT Mchokozi............................... nimecheka mpaka basi
     
  8. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    GAME THEORY
    Inakuwaje hapo maana namuona muungwana yupo at zero potential halafu ujatufungua masikio maana ya hiyo red phone.
     
  9. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Where is his other hand?
    What has happened to his eyes?
    Why did he do this?
    Is he the President of Zanzibar as well?
    Shame on them....

    Asha
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    I dont know who to trust anymore

    JK
    MEMBE
    PINDA


    the are all incompetents

    AND please dont tell me about Mbowe or Maalim seif
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    May 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mimi sina tatizo na hiyo simu kulia au kama ni nyekundu au ya njano; na tatizo langu siyo muda watakaopiga iwe mchana au usiku; na kwa hakika tatizo langu haliko kwenye nani atawahi kuipokea... tatizo langu ni "who will be on the other side"... na la pili "atamwambia nini huyo aliyepokea" Na hapa nafikiria mambo ya "The Manchurian Candidate".. GT na Icadon.. I hope mmenipata.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    what about Slaa and Mrema?:d
     
  13. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Isn't it a tad bit too late to start questioning his trustworthiness (or lack thereof)? I mean he is (not was or wants to be)the president and commander-in-chief of the armed forces so whether you like it or not, the buck stops with him.
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah, umenikumbusha movie ya The Manchurian Candidate both ile ya back in the 60s na ya '00s.....Kwa wale mlioko interested I will recommend these books The Search for the Manchurian Candidate: The CIA and Mind Control,The Manchurian Candidate

    Alafu huo msimu mwekundu umenikumbusha enzi zile za cold war(Hotline)
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    It was agood movie..i liked the original than the one Denzel did. MKJJ

    nadhani simu kama hiyo ikipigwa basi sitoshangaa kama JK akimwamuuliza Salva tufanye nini? then Salva atakwambia kwani Membe kasemaje? maana inda of course wanamjua hamna kitu pale...Membe love him or hate him atamake decision on behalf of muungwana na kama kawaida yake Muungwana atajiiliza kama ali make the right decision.
    maana kumuuliza MKAPA hatoweza na kuumuuliza MWINYI sidhani kama huwa anamuuliza kitu siku hizi

    of course when the worse becomes worst then najua watampigia Deus ex Machina wao ambao nadhani wote mnamjua
     
  16. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    haya...huwa yanaongelewa sana mitaani, mnayaleta na humu? mwenye za uhakika azilete, kama zipo..
     
  17. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2008
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Game Theory, ili nisiende nje ya mada naomba kuelimishwa kabla ya kuanza kuchangia, hiyo Red Phone ni ya kazi gani hasa? Ni ya rais kuitumia tu kuwapigia watu simu, ni ya rais kuitumia tu kupokea simu alizopigiwa au anaitumia rais tu kupiga na kupigiwa simu? Ina extension za kwenda kwa wasaidizi wake wengine? Usinione ni mbumbumbu, naonmba kupata elimu. Mwisho, hiyo sinema fupi inayoandamana na maandiko yako ikionyesha hao warumi wanaokatana miguu, vichwa na mikono inatisha, yaweza athiri kisaikolojia baadhi ya wasomaji wa JF; sijui kama waweza kuiondoa!! Samahani kwa usumbufu, mimi Mama Mdogo aka dada yako. Ni hayo tu.
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    And what about JJ Mnyika?
     
  19. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    siwaelewi, huyo anayekumbatia ni jk? ebu fafanueni mambo tuanze kazi
     
  20. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I guess they should move the phone to Slaa's house.
     
Loading...