Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

itayumkinika vipi binti mzabalijadi mla yombi yombi kumshikia korofindo mgonjwa wa sh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Apr 26, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tanzania na ma profesa, ma Dr. na wasomi wake

    wote ni jahazi lipotealo, hasa kutokana na ukweli kuwa

    hawajiamini na taaluma walizonazo....ni mtazamo tu wala

    si ugonvi
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280

    :brick:
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asa hapa!!! oookey!!
     
Loading...