Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakupa picha gani JK akiwarudisha viongozi ambao wamekataliwa na wananchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Nov 4, 2010.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama raia wa kawaida itakupa picha gani kama Rais wako akiwarudisha watu ambao walishindwa kwenye kura za maoni za CCM like "kamala" na wale walioshindwa kwenye kinyang'anyiro chenyewe cha kura tulizopiga juzi kama "Masha", Je huyo atakuwa rais makini?
     
  2. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndio ahtkua zaid ya makini
     
  3. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ??????????
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    subiri kwanza!! slaa hawezi kuwachagua na kikwete hawezi kuwa rais wangu...
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    JK ni fisadi hivyo hawezi akawaacha mafisadi wenzake
     
Loading...