Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyengo, Oct 27, 2010.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ENDAPO TUTAGUNDUA KUWA CCM WAMEIBA KURA ZA SLAA NA KINYEMELA WAKAMPITISHA KIKWETE....JE TUTAFANYAJE? MAANA CCM WANAUZOEFU WA KUIBA KULA:thinking:
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona Hon. Mbowe alishaliongelea hili!
    Au wewe sio mwanachama mtiifu!! au muoga unaogopa maji ya kuwasha!! teh teh
     
Loading...