Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is't true Money can do anything? Kujua hilo please tufuatane !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 13, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nianze kwa ,
    Thanks God my health proceedin well .
    Kama sikosei kila member ana vyanzo vyake vya ku'produce Thrade.
    Kwangu mie hua nazalisha Thrade kufuatia matukio nikumbananayo due my daily activities.

    Najua does havin a lot of money really provide anyone with true happiness.
    Money it make your life more comfortable with life always bein calmy generally.
    It would be enough to make you be able to live more freely enjoyin freedom of bein debt free etc .

    But above all money can't solve all of your problems , issues or provide you a fully 100% circumstances .

    Leo nilipokua nimekwenda ktk hospitali moja private , nilipofika kwenye chumba cha dawa, nikampa card yangu bi. Dada niliyemkuta akihudumu pale.
    Alipoisoma , akaanza kushikashika dawa tofautitofauti , suddenly akaniambia nisubiri, kwa utafiti wangu ulinielekeza hakua na uhakika wa alichokua akitafuta .

    Mara akatoka , na akarejea soon na mdada mwingine, kwa mbali nikamsikia yule dada anaekuja nae akimwambia "fanya nawe wende ukasome bwanaa"

    Walipofika chumba cha dawa , yule dada aliyeletwa akatoa dawa ambayo yule mdada wa mwanzo aliishika na kuiacha.
    Baadae natoka nikakutana na mdada mwingine tena ninaemfahamu anaefanya kazi hapo.
    Nikamvuta pembeni kumdadisi kama yule dada mtoa dawa anaifahamu kazi ile .
    Akanijibu "yule kajifunzia hapahapa ni shemeji yake na mwenye hospitali"

    Ndiyo nikatoka na neno kwamba kwa kutumia pesa waweza kuhonga mwanao akafaulu darasa la 7 , form iv , form 6 , chuo na hata ukahonga akapata Doctor degree na vyeti vya mafamba vyote akawanavyo.
    Swali - JE WAWEZA HONGA MWANAO AKAFANYA OPERATION ?
    Jibu unalo .
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Whoever said money can't make you happy, has never had enough
    Quoted
    Umenikumbusha mwenye hospitali moja hivi kule Mazimbu, walim-promote hgeli home kuwa secretary kumbe anatembea na Muzeiya. Mama alivyofariki baba akataka kuunganishia ndoa siku ya arobaini. Kuna mahausigeli, mahawara na mashemeji huko hospitali. Ndo maana ni muhimu kujipa walau ufahamu kidogo na tatizo lako japo kwa google kabla hujaenda hospitali.

    Pole mgonjwa. Unaendeleaje sasa?
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwanza sikutegemea kiumbe wewe uwe macho muda huu!
    Btw umeniongezea kuelewa more ufisadi .
    My health niko fit namshukuru mungu.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    ni wengi wanapata ajira kwa kujuana na wengine hawana hata taaluma wamejaa kwenye maofisi.
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lawyer!
    Hulali mkubwa? Mi naangalia vurugu ya mauaji ya Us Ambassador to Libya .
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Acha tu ndugu yangu. Kazi ya ulinzi nimepewa na shemeji (buzi la shosti). Sasa najituma nipate walau u-supervisor nipewe pikipiki ya kutesea.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera! But najua unafunika kombe mtoto asie na Baba asepe!
    Si rahisi kiviile eti ukafungaka hapa uko wp saa hii .
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kuna mtoto asie na baba? Unamaanisha 'cloned'? Hehehe! Sasa unanitaka ya moyoni, unataka kusema niko bar? Kwani leo lini? Hivi walikupa na dawa ya kupunguza uchokozi?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unaendeleaje sasa
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I know you know what a child without a particular Dady are called !
    The uchokozi kumbe hujui najifunzia kwako.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sijambo Da'Dena thanks kunijua hali .
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kazi ya fedha ni kununua vilivyo na bei...
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Naona umepona kweli maana mpaka sasa uko JF na jana umechelewa sana kulala
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mie sijawahi kuwa mchokozi, usinisingizie tafadhali. Hapa namshawishi Paw wangu akasomee uchungaji, tufungue kanisa letu na sie tujenge hekalu kama mama rwakatare! Ushindwe ila usilegee!
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sa Dena mbona sasa ni asubuhi ? Si ndiyo perfect
    saa za kuamka?
    Sijakuelewa au
    uko far east mwenzetu ?
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivyo unathibitisha tulipiapo Brideprice pia yawa twanunua wanawake ?
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Labda nimeandika kikwetu nimesema hivi jana umekesha JF na saa hizi tayari upo hapa tena umepona au ulikuwa unaumwa kichwa tu kwanza........
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Teh ! Teh!
    Kweli jana nilikua nimeshadadia kuangalia ile vurugu ya kuuwawa Balozi wa Us Libya! Apart from that , hua mi si mlalaji wa mapema! Late hrs ndo zangu kama King'asti na Kipipi ile ndo hua mida yao.
    Nashkru nafuu niliipata mapema mno jana.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haya uwe na wakati mwema
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    You too!
     
Loading...