ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The only, Jul 29, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ni chuo gani hapa tanzania cha private cha ualimu level ya diploma ,nataka nimsaidie kijana yatima akasome ? Nisaidie nimsaidie plzz cha ada ya kawaida
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,057
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Watakusaidia wanaojua mkuu,ngoja niulizie wanaojua
     
  3. The only

    The only JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Asante broza nasubiri
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,039
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 63
    Eckenforde!??
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    St aggrey{mbeya}
     
  6. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kiwe maeneo ya mkoa gani?kuwa muwazi usije ukatajiwa chuo kiko Kagera ikawa soo ukasema hutaki kusikia bure,kuwa muwazi
     
  7. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 855
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    patandi
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,691
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Patandi ni Chuo cha Serekali ndugu.

    Vipo vingi Ebonite DSM, Dar West, Eckenforde, Rukwa, la msingi sema unataka mkoa gani kwani kila mkoa vipo.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,919
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    huyo yatima ni mvulana au msichana?
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    <br />
    <br />
    maswali mengine nayo!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ukiisha jua?
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,356
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hujaacha tu tabia mbaya?
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda na yeye anataka kutoa donation ya pocket money!kwa mama lwakatare!st.mary's
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 22,413
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Mi hata ningejua nisingekupa hakika yaani
    unataka yatima aingie kwenye list ya wanaokopwa mishara yao na serikali kwanini usimpeleke veta
    akitoka awe naujuzi wake binafsi badala ya kumalisa shule na kusubiri kufa huku anaidai serikali
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,356
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah,we jamaa
    sijui hua unafikiria nini ukiwa unaandika,you are so funny sometimes but annoying most of the time
     
  16. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vikindu-mkuranga pwani, Singida
     
  17. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chuo ualimu arusha (ATC)
     
  18. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 796
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    DARU,ni chuo kizuri cha Ualimu cha Diploma,kipo DODOMA MJINI karibu na CBE.Pia hutoa ufadhili wa 100% bila kujali dini,rangi wala kabila.Hata akitaka ajira kipindi hiki wakati akisoma atapatiwa ili kujikimu mambo madogo madogo.
     
  19. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kuna chuo cha ualim cha ROMAN CATHORIC kipo mafinga-iringa ni kizuri na cheap sana in team of cost...jaribu hapo mkuu maana mi kuna dogo wangu amesoma hapo na yupo fit na kishapata ajira tayar.
     
  20. The Priest

    The Priest JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Kuna chuo cha anglican hapo Dodoma,kinaitwa Mtumba teachers college..ada yao si mbaya.
     
  21. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #21
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mkuu usipate tabu,wait waliochaguliwa gvt waende wakisharipoti kaa 4 wks then nenda vyuo vya gvt kuna chance zinabaki wazi zinajazwa chuoni, sifa kijana awe na E na S katika matokeo yake.
    Nina experience na Marangu TTC, More info ni Pm mkuu
     
  22. Immapolite

    Immapolite Member

    #22
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont worry man wazo la jamaa hapo juu ni bomba pia kuna chuo fulani huko dodoma,kondoa kinaitwa Bustani ada yake cheap sana.
     
  23. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #23
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    <br />
    <br />

    Unaota ama..jibu gani ulotoa kwa swali rahisi kiasi hiki?
    chuo st.aggrey
     
  24. The only

    The only JF-Expert Member

    #24
    Aug 1, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    nipe contact na jina ndugu
     
  25. The only

    The only JF-Expert Member

    #25
    Aug 1, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mkuu hii imetulia
     

Share This Page