Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

isingekuepo perfume sijui ingekuaje?

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Maalim Jumar, Jan 8, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Maana kila mtu anayo harufu yake.....
    Hebu fikiria?
    Utamwachia nawe upo taaban ...!
     
  2. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama huna harufu mbaya wala huitaji perfume. Mie huwa nikisafiri bibie huwa anavaa walau T-shirt yangu apate walau kaharufu kangu. So, harufu yako inaweza ikawa perfume yake. One a serious note perfume ni muhimu especially mnapotoka nje na kukutana na watu wengine. Na of course kwa wenye vikwapa. Mie kinachoni boa zaidi ni mdomo kunuka hii ni hatari ...........hahah
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wenye vikwapa vyao,perfume ni kama anakizidisha!!!
     
  4. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wavuta sigara hao. Lol.
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hua vipi wakti wa malavUndevu?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    :A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maalim unaambiwa ukipenda boga ufanye nini vilee,basi wajifanya cha kunukia kama uturi wa kidubai shuti wakilamba,ukitoka hapo bafuni kujitapisha hahahahahahaha!!!
     
  8. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahah kama vipi wameza kabisa hahah maana kama umelamba tu wajitapisha nini ......hahah
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haya maproverbs hua yanaumiza mawazo yangu!

    Upende boga na uwa lake?
    Mhhhhhhhh!
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli humu ni mambo ya kikubwa!
     
Loading...