Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Isaac Ndodi: Umaarufu Gani Huu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by PakaJimmy, Dec 2, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kwakweli wanajamii najiuuliza kuhusu huyu mtu anaitwa Isaac Ndodi!

    Huu umaarufu ni wanamnagani alio nao?

    Au sijui ni ushamba, au labda nifikiri kuwa watu wa Arusha wana magonjwa mengi sana yaliyowashinda, maana mapokezi aliyoyapata huyu bwana toka Uwanja wa Ndege wa Arusha LEO hayajapata kutokea, nayafananisha na yale aliyofanyiwa bwana EL MARA alipojiuzulu u-PM!
    Alifika na ndege ya Precision ya saa.8.40 mchana.

    mIUNDOMBINO YA aRUSHA IMEVURUGIKA KABISA, NA TUMESHUHUDIA jam ZA AJABU!
    mSAFARA ULIKUWA WAPATA MAGARI 50!..huh!

     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa jam! Huyo bwana amejaaliwa kipaji cha kuongea! Sina hakika na tiba zake kama ni mujarabu au la (sijwahi kuzitumia!).
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni umaarufu wake ama traffic jam ya muda?
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahaaaaa!!!!!!! i love JF
     
  5. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mamamamaaaaa! tapeli kaingia Arusha, jamaa hana lolote anajifanya kutibu kwa elimu yake ya ''Sayansi Kimu" Dar wamemshtukia zamani
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Watanzania wana matatizo mengi na hawajuhi pa kushika wakati serikali ndio imewatupa, alternative iliyobakia ni kwenda kwa waganga, kuwa mlokole, kuwa mtoa mihadhara, kupiga kabobo, na kutapeliwa na matapeli maarufu (NDODI, DECI), yaani ili mradi upigwe tu,
     
  7. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina mpango wa kuanzisha KITUO CHA KUONDOA SUMU MWILINI. Najua ntapata umaarufu na wateja kibao. Hiyo ni mojawapo ya biashara zenye soko siku hizi. Kwa kweli Watanzania tumeachwa solemba, sasa tunahangaika tu. Lakini kuna Watanzania (Mafisadi) wanaopasua raha katikati ya shida. Inauma! Tukalilie wapi?
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sisemi kitu. I am watching!
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lilia moyoni tu! ukwetu watu wamepoteza matumaini wanamangamanga huku na kule alimradi wanatafuta pumziko japo la muda!!

    Kila mtu anaibuka na lake na hakosi wafuasi/wateja
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hizo zote ni ishara za jamii iliyokata tamaa
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Isaac Ndodi ndio nani na anafanya kitu gani?
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ni mganga wa jadi/tiba asilia anayetibu watu na pia anatumia biblia katika ku-justify tiba zake za asili....sioni kama hata ni celeb kwa kigezo chochote sema tu ni ULIMBUKENI wa watanzania wengi kiasi kwamba hata wapuuzi sasa wanaonekana/wanaitwa celebs....

    na nyie wa-arusha plus wamasai na ujanja wenu wa mitishamba yani ndio mumemwona ndodi boooonge la mtaalamu sio??...basi kweli nnyie wamakumaku kwelii
     
  13. K

    Komavu Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Teh teh teh... Huyu bwana anajiita ni mtaalam wa sayansi ya tiba mbadala.

    Vile vile ni mwinjilist anayetumia maandiko kuzipa nguvu tiba zake.

    Huyu jamaa naongea sana, mcheck star TV kila j4 hahahaha.....
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    pole labda umemshitukia wewe usiyeumwa. Ila waoumwa anawafaa.
     
  15. M

    Mdadisi Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanini watu wanafikia hapo? je ni mfumo umewafikisha au ni 'ujinga' wao wenyewe? Kulikoni
     
  16. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    Kinyume chake?
     
  17. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Juzi amenishangaza kwa kusema kuwa maji mengi yanaondoa SUMU YA TOXIN Mwilini
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Be on your knee,siku za mwisho zaja patatoekea manabii wa uongo,lazima muwe makini kuwapembua!
    Tz naona huu umasikini ndo unawadrive watu kuwehuka na madhehebu ya kila leo na the so called manabii,mitume
     
  19. s

    staloneg Member

    #19
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mmesahau kama biashara ni matangazo??????? mnafikiri akale wapi?? wenzetu matajiri wa nchi hii na vigogo walioko madarakani wanafanya ufisadi, yeye kagundua kastaili ka aina yake ka kuweza kumuingizia mshiko, Ningeshauri tu kama kuna wanaohusika wafanye uchunguzi kuona kama kweli hizo dawa zake zinatibu ki-uhakika ama imeshakuwa ni longo longo kama njia ya kuwaibia raia, Huenda pia akawa anatoa huduma iliyo bora lakini sasa kutokana na staili aliyoingilia watu tunaona kama anatuingiza choo cha kike. Natoa wito kwa raia wanapowaona watu wa namna hiyo kujihadhari/kuwachunguza maana utapeli hapa mjini unakuja kwa njia tofauti tofauti.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kaja kuwaombea na kufanya miujiza ndo maana mmepata traffic jam za ajabu
     
Loading...