Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iringa-mby highway

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by julisa, Oct 24, 2012.

  1. j

    julisa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwann mkandarasi wa njia ya iringa-mbeya haweki diversions na anazuia magari kupita..hii inachelewesha sana wasafiri. Mbona njia zingine km ya segera-moshi kuna diversions?

    Nashauri TANROADS waliangalie suala hili kwani baada ya kuruhusiwa mabasi yanakua yanashindana sana..
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si umeona inaendelea kujengwa labda wataweka
     
Loading...