Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi kati ya hizi (pcm,pcb,pgm,cbg) inalipa zaidi kimaslahi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fursa Pesa, Jun 22, 2012.

  1. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kumekuwa na tetesi kuwa kesho jmosi doktazi watagoma,lakini hivi punde tu waheshimiwa wenye dhamana wamewapa unafuu wa jambo lao.Ikumbukwe kuwa doktazi are PCB'S (physics,chemistry & biology) oriented subjects,hivi wataalamu wengine vipi? au ndio kusema PCB ni combination BORA SANA?,Na hili suala linawafundisha nini walioko shuleni kwa sasa?.Au doktazi hawa hawana subira na wito kama wengine au hizo fani nyingine za science hawataki yale doktazi wanataka?.




    Asante nawasilisha.
     
  2. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ya uhasibu ndio inalipa. kwani hapo haipo?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha habari na maelezo nitofauti. jipange uje tena
     
  4. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Sawa,lakini msingi wa hoja hapa ni kule wanakotoka doktazi kwa maana ya elimu yao toka kidato cha tano mpaka kuwa mahili haina tofauti na kada nyingine za sayansi na hata kada nyingine,lakini kwanini wao tu kila kukicha?
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanza jiulize ni kada gani ambayo hufanya mitihani mingi kuliko kada zote hata nchini?? KIUFUPI

    PCB anapiga Phy,Chem na Bios mitihani mi3 jumla 9 + BAM na GS jumla ni 11

    PCM anapiga phy na chem mitihani 3 na math mi2 jumla 8 + BAM na GS inakuwa 10

    CBG anapiga chem na bios mitihani 3 na Geog mi2 jumla 8 + BaM na GS jumla 10

    PGM anamiga Geog na Math mitihani mi2 na phy mi3 jumla 7 + BaM na GS inakua 9

    Pia kumbuka kua hao wanaolalamika ni Madokta ambao wanasoma chuo MIAKA 5 pia kumbuka kuawa suala la kuhudumia wagonjwa tena mahututi sio suala la kupuuzia mwisho wa mwezi.
    Nadhani utakua Umeona Madokta wetu wanavyo hangaika na na selikali ya baba rizi inavyo wapuuzia. Nadhani vijana wana HAKI ya kugoma.
     
  6. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180


    nimekusoma kaka.
     
  7. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    What abot EGM Mbona hamuwataji?
     
  8. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyie majizi yaliyotukuka...Mkipewa nafasi za juu za uongozi hasa uchumi,mnakwiba kwa sababu mna uchumi na namba vichwan!
     
Loading...