Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno

Discussion in 'Jamii Photos' started by Narubongo, Mar 10, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vijipesa Tsh 1.5m??? Isijekuwa ndo vile vya mh.vilivyoyeyushwa kiaina. Kwani huyo mpokeaji ndo nani?
     
  3. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35

    Five hundren ? Hivi hawa watu wapo serious kabisa ? Wamejiandaa na hiyo dummy check ya kupigia picha sio ajabu kitengo kizima hakuna aliyona hiyo error...

    Haya wee.. Jamani kuweni makini maana mnaanza kututia hofu na hela zetu mlizotuwekea.
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unazungumzia Error gani? Au tatizo lako ni hiyo 'N' badala ya 'D' mwisho wa hundred? Kama ni hiyo nadhani ni spelling tu, no big deal
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uko fiti mwenzetu????????
     
Loading...