Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by FUSO, Jul 15, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    LOWASSA, LEMA na SILINDE.
     
  2. l

    lukatony JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acha uzushi!Silinde huyo kwa mbali!ujumbe hupi sasa unataka!nikusaidie!
    SILINDE:HUYU LEMA SIANAJIFANYA HATAKI KUSIKIA HABARI ZA LOWASA!SASA PALE ANAMWAMBIA NINI?AJIUZURU AU NAYE ANATAFUTA KULA YAKE!NGOJA NISOGEE,NIWAONE!
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Lowassa of coz amestand out... yawezekana sababu ya urefu,
    mvi na kwamba kwa kweli nina hasira nae.... Lowassa Pia kakaa
    pozi ya unyenyekevu as if yale maneno aliongea kwa mara ya kwanza
    Bungeni afta three years yalikua genuine na kwamba yalikua hayana
    hidden agenda... na pozi hio (tofauti na his personality...) hivyo
    naona alikua aware kuna wanahabari wana observe...

    Wanao msikiliza wanakua kama wana enjoy kumsikiliza na wanakubaliana
    na analo ongea (ingawa iko exaggerated...) aidha sababu hawataki wawe in
    Lowassa's bad book or for the benefit of the camera man...
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Lowassa: Lema chonde usinishambulie sana na chama changu
    Lema:Nitaangalia kama nadanganyika kitoto kama hivyo...
    Silinde:Kaka Lema eeeeeeeee,unaitwa na Lisu,achana na Mvuagamba huyo!
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    LEMA: Hivi Mh. Lowassa Utajiri ulionao umeupataje???!!
    LOWASSA: Unataka Ujue ili ufanyeje??, UKATAMBIKE??!!
     
  6. g

    gkalunde Senior Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa;dogo lema naona unakasi sana na sisi magamba tutakupunguza tu.
    Lema;chadema hamtuwezi tumewashika pabaya nyie ccm.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lema: braza Lowasa kwa usalama wako achia ngazi la sivyo nguvu ya umma itakulazimisha LOWASA: DOGO ACHA NOMA NIHURUMIENI JAMANI MWENZENU NAOGOPA
     
  8. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 337
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    LOWASSA: sasa chaliii angu niaje niaje!!!!! si unajua wote wa chuga town we na huyu dogo fanyeni basi mchakato mmwambie slaa atemane na mimi, si unaona na hawa masoro kina Nape na wao wananizingua, usiwire nikiingia magogoni we na huyu dogo mtakula shavu
    LEMA: bro usikonde hata slaa si homebway lazima apite monduli kabla ya kwenda karatu we mtu wetu hata ktk sakata la umeya si ulikuwa upande wetu yaaani we usiwaze
    SILINDE: MWEEEEE !huu mchongo mwenyekiti anaujua? Angeanza naye yeye hana shida kabiisa
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lema: mbona hufanani na unvyoandikwa. Alafu nasikia harufu ya hennessy!
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Lowassa kumbe ni tall.
     
  11. Pelosi

    Pelosi Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lowasa: "hata mimi nipokea kwa mshangao taraifa ya RA, sikutegemea kama ingekuwa hivi ukizingatia nyakati zenyewe....bla...bla...bla
     
Loading...