Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview UDSM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kisiya Jr., Aug 10, 2012.

  1. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I salute to you all.
    I hereby to get informed whether the posts advertised on June this year at UDSM the lnterview is already held.

    lf you are aware of this, kindly update me.
    Thank for your concern.
     
  2. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu unaulza swali au unatoa information?
     
  3. S

    Shuju Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman ndo swal au ndo tangazo wadau mana macho ya weng yanalenga hapo
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nadhani itakuwa na yeye anataka jua kama wale wa interview wameitwa au vp?muanzisha uzi nadhani majina ya kuitwa ktk interview bado
     
  5. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lakao tangu ulivokaririshwa chekechea hadi leo kwamba hadi uone question mark ndo ujue ni swali.
     
  6. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako tangu ulivokaririshwa chekechea hadi leo kwamba hadi uone question mark ndo ujue ni swali.
     
  7. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitumia ustaarabu sana kukuuliza lakini kwa kichwa chako ndisebwasi umenunua ligi.
    Mkuu kama unasubiri cjui shortlist za ulecturer au any administrative posts at udsm ucjisumbue coz kwa hyo grammar yako shaky huendi popote nyie ndio vilaza wa kudesa vyuoni
    -anyway ngoja bac nkupe darasa lingine la bure nililofundishwa chekechea pamoja na ile question marks
    1. I salute TO you all= I SALUTE YOU ALL
    2. On June= In JUNE
    UDSM wakikuchukua ww na rank watashuka maana dessertation zako kwa kiingereza hiko ztapigwa PO kila leo!
     
  8. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha
     
  9. S

    Shuju Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ok jb n tuendelee kusubiri
     
  10. G

    Gesase Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok, guys enough!! Interview was held abt three weeks ago.
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huna lolote, ulishindwa kuelewa swali unaleta mambo ya on/in, go revise ur schema ndo ununue ligi.
    Alokwambia wote walioajiriwa udsm are gud at grammar nani?..we wapi wewe!
     
  12. G

    GreatMkubwa Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa ashajibiwa kuwa interview tayar about 3 weeks ago ila ushauri wa bure akajifunze english course tu hata kwa level ya intermediate itamsaidia hapo mbeleni
     
  13. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kilahunja nakupendaga wewe changamoto zako, yaan nataman kweli nikuone he he he, kuna siku ulinishushua mpaka basi, jamaa analeta za gramar wakat hajaelewa swali
     
  14. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Even if it was to be held today,you'd still face a lot of grammar challenges..practice first..
     
  15. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahyo we umeona kawaida tu...kumbe mpo wengi wewe na yy wote bozo. Jibu hoja issue ya grammar kashaikubali na najua anaifanyia kazi kwa manufaa yake xo hajakuomba umjibie kama mama ntilie. Sasa kwny hlo swali lake kuna kipi cha kutoeleweka zaid ya hyo grammar iliyokosewa au na ww bac tu unataka kuongeza post zako! Kama ni hivyo nenda forum ya mapenzi kapost humu hapakufai.
    Haya kakune nazi.
     
  16. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahic mzumbe ulipita level ya cheti halaf ukadisco huwa hatuko hivi kushabikia ujinga.
    Kama alikukshushua ukalikubali shushu lake kwamba ni extra large c ungemPM kumpongeza sasa unapost ooh ulnishushua nikalikubali shushu in public
    sifa za kijinga! (prof.kuzilwa hakukfundisha hivi!)
     
  17. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well spoken!
     
  18. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said! Mtoa mada kashaelewa wamebaki kina 'killer-hun-njer!'
     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli watu kwa kukosoana hawajambo!
     
  20. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si mumshauri wakati mwingine atumie kiswahili tu ili hata yeye aelewe anataka kuuliza nini!
     
Loading...