Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

interview tra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ms mashaba, Jun 22, 2012.

  1. M

    Ms mashaba Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna yeyeto aliepata habari kuhusu interview ya TRA tarehe 25 jumatatu?
    msaada tafadhali
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ms mashaba ,hizo ni inteview kwa post gani maana tra sisi wengine tuapply mara nyingi hata hatukumbuki post gani

    jamaa naomba mtujuzee. nawasilisha
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka ushaliwaa
     
Loading...