Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview tcaa,heslb, St John university

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwaipembe, Dec 10, 2011.

  1. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    wanajf mwenye updates kuhusu hizo kazi atujuze tafadhali!
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hata mimi naisubiria hiyo ya st Johns, tujuzana kama kuna mwenye details
     
  3. m

    matunge JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    ST JOHN hawana hela ya kuwalipa waalimu....sasa sijui ni issue ya david cameron ....maana chuo kinafadhiliwa na kanisa anglican la uingereza
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,203
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Khaa! Jaman kila sehemu hakuna matumaini,tufanyeje sasa ili tupate mitaji tujiajiri?
     
  5. Kitrack

    Kitrack Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Heslb vipi?au washachakachua tena!!!
     
  6. s

    sabrisadick Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu weshakula shavu apply kungine bro
     
  7. THE BRAIN

    THE BRAIN Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh! Aaa kazi ipO!....
     
  8. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakuu vipi kuhsu SSRA wameshaajiri? maana tangu waite watu kwenye interview inshapita mwezi. kulikoni? Na kule wizara ya elimu nako vipi? walitangaza kazi ya Project Finance officer, interview bado? Waliokaribu na majiko hayo mawili naomba mnijuze
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,203
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    source?
     
  10. MHOZYA

    MHOZYA New Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu kweli ni mwaka wa shetani! Kila kona pagumu!
     
  11. m

    matunge JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    source utawala wa chuo. wataita mara pesa itakapopatikana
     
Loading...