Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview -- sekretariate ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NGOSWE.120, Dec 15, 2011.

  1. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana Jf kwa yeyote yule anayejua kitu kinachoendelea huko sekretariate ya ajira kwa nafasi za kazi zilizotangazwa na kuwa na deadline ya tarehe 3 December 2011 naomba tufahamishane wakuu.



    NB: Sina imani na hii tume ya ajira hata kidogo coz ya uchakachuaji wao wa kupita kiasi, so kama kuna mtu atakuwa na feedback ya kuitwa katika interview au kuwa shortlisted basi atufahamishe hapa jamvini ili niweze ku-justify statement yangu.
     
  2. k

    kaaa Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafasi za mwezi wa saba hawajaita mpaka leo, unauliza za december:)Pole sana:)
     
  3. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Acheni majungu..Tume ya ajira hakuna uchakachuaji,ni moja kati ya vyombo ambavyo ruba wa rushwa hajapata nafasi,na washkaji wangu weng,toka vijijin wasiokuwa na Godfather..lakn wamepata kazi ktk vitengo muhmu sana..
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Una uhakika gani kwamba wakitoka kijijini hawana godfather?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    badala ya kulifata embe mtini unakaa kulisubiria chini ya mti lidondoke
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ina maana awaendee kwa ofisi kuulizia au?
     
  7. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona KAZI tulishaanza siku nyingiiii pole sana kwa hilo
     
Loading...