Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inter House - Colour peeling off?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mutensa, Jul 6, 2009.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hello Wakubwa,

    Kwa mara ya pili jengo la Inter (Interhouse) lililoko mkabala na Millennium towers, limeanza kudondosha rangi. Tulitegemea "consultants" kama hawa ndio watushauri kwa masuala yote yahusuyo ujenzi. Sasa jamani hili tunalichukuliaje, ina maana consultant wao hakuliona rangi/material zinazoendana na hali ya hewa ya hapo mahali?

    Hata hivyo, jengo hili ni kivutio kikubwa sana cha macho, rekebisheni kasoro hizo jamani.

    Wataalamu, hebu tushauri ili yaliyowapata interhouse yasije yakatukuta kwenye tujibanda twetu.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kudondosha rangi ni dalili mojawapo ya asbestos, ambayo ni hatari kwa afya.

    Hivi bongo tunajali mambo ya asbestos? Au wengine ndiyo kwanza tunaitumia kama mapaa?
     
  3. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante bluray.
    Wahandisi wengine mko wapi?????
    au mnaendelea kuparamia majukwaa ya siasa?????
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Inawezekana jamaa (hata kama walikua na wazo sahihi la aina ya rangi), walibambikwa rangi...labda haikufikia kiwango stahiki.

    Lakini mbona hawarekebishi? Au ni kitu kisichorekebishika? Just thinking loudly.
     
Loading...