Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inspector Haroun, King Crazy GK...wako wapi watu hawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Oct 4, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani leo nlikua nackiliza bongo flava ya old times..nika kutana na Ama zangu ama zao ya east coast na Mtoto wa geti kali. Kiukweli nlikumbuka enzi zile hzo nyimbo zilikua juu..lakini leo hata cjui hawa wasanii wako wapi, cjui wanafanya ninh. Cjui mziki ndo bas au ndo wanajipanga. Yaani sana ya bongo kaazi kweli kweli.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    muziki wa kibongo ni ka mbio za vijiti,ila life la uswazi ya gangwe mobb ndo huwa inanikumbusha mbali sana
     
Loading...