Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Injinia stella matomato (manyanya)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanakili90, Jun 29, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Salaam wanajamvi,


    Jana tuliweza kuuthibitishia umma wa watanzania ya kuwa jamii forum ni home of great thinkers,tuliweza kuonesha mapunguf makubwa yaliyopo katika jimbo la kilindi kwa Beatrice shelukindo{mb}.

    Ningependa wanaJF wote kuibua hoja juu ya mbunge huyu zilizomo jimboni mwake ili ajue yakuwa alichokifanya Bungeni leo sicho alichotumwa.

    Nawasilisha.
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    bungeni ni nafasi ya kupeleka kesi ya SMS KWA spika?huu ni udhalilishaji wa bunge.
     
Loading...