Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwaa wewee ungefanya je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Jun 10, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Habari kwa mpigo ma greater thinker...nisiwachoshe,nihivi nyie kwenu mme bahatika kuzaliwa vijana wawili,we ndo mdogo.mkubwa wako bado anakaa karibu na home na wewe kutokana na miangaiko ya dunia unajimuvuzisha mikoani kutafuta maisha,huku nyuma kaka ako ana mpenda msichana,wanafanya kila kitu wapenzi wanachofanya na kumtambulisha home kwa wazazi wenu,anakupa tarifa kwenye cm kwamba now amepata mchumba,[unafurai na kumpongeza].
    Wewe ukiwa bado kijana single/bachelor katika pita pita zako unakutana na msichana ambae amekuvutia sana...unapiga mtongozo anachomoa,ila mnakuwa na mawasiliano baada ya kukomaa sanaa anakukubali unamegaa mara kazaa ila kwa mashariti kwamba ana mtu wake.siku unarudi zako home/mkoa unakuta pilika pilika home kwenu kaka ako anataka akatambulishwee ukwenii,anakuomba wewee muende nae...bila hiyana mnaenda.hamadii anaefungua mlango ni yule binti uliyekuwa unamegaa mkoani na yeye kwa mshangao mkubwaa anapigwa na butwaa,unajikaza kiume unaingia ndani..kakaa ako anakwambia huyu ndo shemeji yako nilie kuwa na kwambia...binti anakuwa kimya we kimya je wee ungefanya uwamuzi gani?kuuchuna au kusemaa ukweli....
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hainihusu ila bora kupiga kimya
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhhhhh
    Ningeuliza chooni ni wapi kwanza...
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.inakuhusu sana.
    2.shughuli itaendelea kama kawaida,hapo nitajifanya sijui lolote.
    3.tukitoka,tukiwa wawili,mimi na ndugu yangu nitamwambia ukweli,ili asuke au anyoe.
    4.lakini kabla ya kumweleza nitahakikisha brother mwenyewe hana bp. Si mbabe na wala hana hasira za haraka haraka.
    Ni muhimu aelezwe ajali mbaya iliyotokea.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umenifanya nikumbe huu wimbo. SAME GIRL.



    She's the apple of my eye and my potential wife.
    Man I just can't believe that we've been messing around with the same damn girl.
    Thought she was someone I could trust but she's been doubling up with both of us.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kazi kwenu wanaume!!Nwy waswahili (sio mimi) wanasema kizuri kula na nduguyo kwahiyo wasikilizeni waswahili!!
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ningemweleza kaka ukweli kama alivyosema Tall,ni vema kaka ajue kuwa yuko na mtu wa namna gani aamue mwenyewe....
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni tatizo hapo Mpwa, si alishasema kwamba ana mtu wake?? huyo ni mkweli na mwaminifu kuliko kama angesema yuko single, alichofanya nikukusadia wewe mwenye pepo wa ngono. Unatakiwa kwenye harusi umpe bonge la zawadi na kumbatio nyiiiiingi kwa sababu alikusaidia shida yako, au nadanganya jamani???
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tobaaaa!
    Ningenyamaza alafu nikakata mawasiliano na huyo bi mdada
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    chooni?kufanyaa nini tenaa afro...
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wise kakaa ako unavyoo muangalia,inaonekana ana mpenda sana huyo msichana,alafu ni aina ya watu ambao sio wavumilivu wa jambo akawii kujiuwaa.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mnhhhhhh Ukiendelea kukaa hapo Utazidi kuchanganyikiwa
    hutawaza ku think straight Nini cha kufanya na kusema ..
    boraUendee chooni sijui piga ukuta, ng'ata nzi,Simama,
    kaaa, ruka ruka simama kaammmhhhh Ukitoka hapo at list una kamwanga kidigo ..
    Na jasho limepungua...
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Alishakueleleza ukweli, hana kosa!
    Muache dada wawatu aolewe
    Katafute wako
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    NATA,si kwambaa nataka kuaribu mipango yao,najua nilimpaa vitu vya hajabu na tulikuwa tunaendelea kuwasiliana na kunipa ma promise kwambaa nikijaa tuna baruzaa tena na tena,anyway mi hadi leo nimekaa kimya na nimejaribu kumkwepaa na kurudi zangu mkoani?ilaa siku nikienda kumtembelea kakaa na kukuta hayupo,ndani kabaki shemu peke yake ndo baalaa.
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    God forbid!!! Kumbe bado unampenda huyo mdada..................ni bora ukasema sasa kuliko ukasubiri kashaolewa halafu ulete ujinga wako.......utaharibu familia.
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe unataka kuendeleaaaaa!
     
  17. Billabong

    Billabong Senior Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! hapo utata inaonekana na wewe unampenda huyo binti. ngoja nitafakari nitakuja na jibu!
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sio!!kwambaa nampenda wakuu...mi nimeamua kuhama kabisaa,ilaa tatizo linakuja kwa kaka angu,nikubalii aowee kitu ambacho nimetafunaa..haita kuwa mbayaaa
     
Loading...