Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekuwa wewe ungefanyaje.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Feb 1, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jamaa amewekewa "thong" -tena chafu -kwenye laptop case yake (anasema hamjui aliemuwekea wala muda iliowekwa). Karudi nyumbani mamsapu akataka kutumia laptop ya mzee, hamad kakutana na hiyo kitu...

    Msaada wa mawazo wadau - ndoa imeingia mgogoro.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhhhh hiyo kazi jamani.......why?

    hapo ni ngumu mwanamke kuelewa,lakini ukweli utabaki uweli kuwa hajui aliyeiweka hapo.....amueleze mkewe ukweli kama ulivyo.....

    najua inatia hasira lakini kama anampenda mumewe atamsamehe tu baada ya muda....asiyumbe kwenye maneno yake,wala kudanganya.....
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amwambie ukweli tu kwamba sio yeye aliyeweka, uzuri mara nyingi kila mke amejaliwa kumsoma mumewe kama anasema ukweli au uwongo. mie wangu akisema uongo anakuwa mpole sana na akiwa anajitetea kwa kusema ukweli huwa ni mbogo kwa kwenda mbele.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :coffee: Let me think :coffee:
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aipigie Ny******:clap2:t
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kawekewa na mtu asiyemtakia mema na ndoa yake.
     
  7. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi... muwe mnawaonyesha ''thongs'' na wake zenu ili wajue ni kawaida.. hiyo hujenga jamani mtaachwa ooh.....mgeni mwenyeji hapaa
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmmhhhh, kaja mtu kakuwekea laptop yako wala humjui????????:twitch:
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,mayabe huyo m.me anae mtu anataniana nae au kuna m.ke kamfanyizia makusudi baada ya kumuudhi kitu,na amefanya hivyo ili hiyo thong ionekane either kwa huyo m.me au kwa mke wa huyo m.me
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke anapewa ishara kwamba anae mke mwenzake
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    ujinga mtupu.....

    sasa laptop uliacha wapi?
    mbona rahisi ku tress.........
     
Loading...