Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ingekua vipi kama angekua salma kikwete????????????

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIM KARDASH, Apr 27, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo nimemuona michelle obama akiwahutubia wanajeshi waliotoka Iraq kabka ya mumewe Bari kupanda stejini,papo hapo likanijia hilo swali wat if angekua salma kikwete ?ni sauti kiasi gani zingepazwa kwa kile ambacho kingeelezwa jk kuwa na ubia na mkewe kwenye urais?

    Nadhani tunahitaji kubadili fikra na mitazamo yetu cuz behind every successful man there is a woman,we can't resist..





    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...na tumbo lile angelipeleka wapi?
     
  3. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Kukubalika kwa Michell Obama na jamii yake hakutokani na kuwa kwake mke wa Obama tu, bali ni perspective ya Michell kama Michell kwa jamii ya waamerika. Mama Salma tayari keshaponzwa na unafiki wa serikali anayoiongoza mumewe, vipi asizomewe?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani michelle anahutubia kwa tumbo au?
     
  5. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    And how successful is Kikwete anyaway?
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio sababu mbona serikali ya obama pia imewaangusha sana waamerika kiuchumi hususan mambo ya ajira?

    hoja yako haina mashiko.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashangaaa au mdomo upo tumboni?
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    The same question to obama au kwa kuwa ni mmarekani?
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hazuiwi na wala si vibaya lakini je ni lipi au vipi atahutubia.

    Awe innovative tu:smile-big:
     
  10. D

    DT125 Senior Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama mmemaliza hii ya Obama na marekani, nisaidieni kujua kama naibu waziri asipoomba ruhusa kwa waziri kusafiri nje ya nchi anaweza kupata kibali au kuruhusiwa na nani?. Kuna mabishano juu ya naibu na mbunge wetu alivyoweza kusafiri pasipo kibali cha waziri bosi wake. Tumependa kujua juu ya hili na Kamati Kuu wameamua nini kwa aliyetoa kibali.
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nenda kwenye thread husika,naona hapa umeingia choo cha stendi mzee
     
  12. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mama ana project zake na familia za wanajeshi wanaorudi nyumbani kutoka vitani, kama ilivyo WAMA vile LOL! ndio maana anazungumza hapo kabla ya muheshimiwa. Na sie mama yetu kama angekuwa active na mambo ya kijamii ingekuwa bomba tu, angekuwa kama Michelle vile.
     
  13. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angeliweka kwenye mkoba.
     
  14. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wewe ndiye ubadili fikra zako....

    sisi tunapiga kura kuchagua rais...hatupigi kura kuchagua mke wa rais.

    na kwa taarifa yako hatuko pekee yetu katika hilo...Waingereza ni kama sisi; binafsi pamoja na kuangalia sana BBC na Sky lakini sijui mke wa David Cameron anaitwa nani?

    Pia tunaweza kuchukua mfano wa waarabu, waajemi na waisrael...najua mfalme wa Oman anaitwa Qabus lakini sifahamu jina la mkewe, najua rais wa Iran ni Ahmadinejad, again sifahamu mkewe aitwa nani na pia namfahamu Premier wa Israel, Ben Netanyahu...again sijui jina la mkewe.

    unajua nini KIM, tatizo la vijana kama wewe ni kudhani kila made in america ni kizuri kwa watu wote.....si kweli, haijawahi kuwa hivyo na believe me haitokuwa hivyo.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mzembe Samantha Cameroun ameonekana sana kwenye TV hasa wakati wa uchaguzi hata akiwa mjamzito!
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah
     
  17. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani amekatazwa? Si hautubie tu, kama vipi hata vikao vya CC haudhurie. Nchi yenyewe iko juu chini.
     
  18. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Completely none!
     
  19. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Coz Salma kikwete alikuwa mwalimu wa Shule ya Msingi, unafikiri atawaambia nini akina Luteni Kanali, General, Meja, etc?
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa vijana wa face book utawaweza mzee,mi niliamua kumpotezea tu kwa kuwa sikujua alikua anaongelea ki2 gani
     
Loading...