Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Information kuhusu barabara ya Dar - Mtwara - umoja bridge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bwegebwege, Jul 9, 2011.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari!

    Na mimi najitahidi kutangaza vivutio vya utalii Tanzania!

    Jamaa yangu anataku kutembelea TZ mwezi ujao n akusafiri mikoa ya kusini hadi Mozambique. Kutokea kule (Mozambique) nadhani ataunganisha nchi nyingine bil akurudi Tanzania. Ameniomba taarifa za namna ya kusafiri kutoka Dar hadi mpaka wa Tanzania na Mozambique; angependa kujua umbali, hoteli nzuri za kufikia (Lindi, Mtwara na Kilwa) pamoja na hali ya bararbaza (kilometa ngapi na zinapitika?

    Naomba wadau mnaoishi huko au mnaofahamu maeneo hayo mnipe data, either kwa kunitumia PM au reply lkwenye thread hii hhapa jamvini!

    Nawasilisha
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyie wakereketwa mna matatizo saaaaana, kusudio lako hapa ni kutaka kutufahamisha mafanikio ya serkali yenu kwenye harakati za kuendeleza mikoa ya kusini, kwa vile hujiamini ndo maana unakuja kinyumenyume la sivyo hii mada ungeipeleka kwenye jukwaa sitahili.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Anaenda na usafiri binafsi au?? Kama hana usafiri ataishia Mtwara....
     
  4. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Brother/Sister;

    Kama kuna unalolifahamu wewe nisaidie, nimeomba info tu, hakuna siasa hapa!
    1. Mimi ni mtanzania, siwezi kuacha kumpa mgeni maelekezo sahihi kwa kuwa eti mikoa ya kuisini imeendelezwa
    2. Hiyo serikali "yenu" unayoizungumzia ni ipi? Ni hii ya wachakachuaji au ya mafisadi? Aliyekwambia mimi nina serikali ni nani?
    3. Unasmea nimekuja "kinyumenyume"..kimbelembele inguwaje? Ati sijiamini? Wewe mwenye taarifa ninazoomba na kuogopa kuzitoa ndiyo hujiamini, Tanzania ni yetu, hata kama kusini kumeendelea kuliko ninakotoka mimi sasa ndiyo niache kufika? Au kama mgeni wangu ana nia ya kufika huko nisimpeleke kisa nitaonekana sijui vipi mbele za wanafiki kama wewe?

    Acha kusobokea mambo usiyoyafahamu, usikurupuke, kama huna la kusaidia kaa kimya
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Rudi ktk mada mkuu.
    Kutoka Dsm mpaka Ikwiriri ni Km 160 na barabara ni ya lami, hapo Ikwiriri ndipo kuna daraja la Mkapa.

    Daraja hilo lina urefu wa mita 800 hivi, pana upepo mkali sana hapo darajani. Kutoka Ikwiriri baada ya kuvuka daraja unaanza kipande cha vumbi, hicho kipande ni km 60 mpaka Somanga. Kuanzia Somanga kwenda mbele huko ni lami tupu mpaka Ntwara.

    Sijui kutoka Somanga mpaka Ntwara ni km ngapi. Wengine watajazia taarifa unazotaka.
     
  6. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dar hadi Mtwara kuna umbali wa kilomita 589, barabara ni ya lami na inapitika mwaka mzima isipokuwa kuna kipande chenye urefu wa kilomita 60 baada ya kuvuka daraja la Mkapa bado haina lami, lakini inapitika kipindi hiki cha kiangazi. Yapo mabus mengi yanayofanya safari za kwenda mtwara kila siku saa 12 asubuhi. Usafiri wa anga pia upo kila siku.

    Mtwara haina hoteli nzuri sana za kulala, zipo lodges kama Msemo, Lutheran hostel, Igunda lodge, VETA au unaweza kulala Old Boma Mikindani.
     
  7. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu!
     
Loading...