Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inawezekana kweli...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boniface Evarist, Apr 13, 2012.

  1. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muda si mrefu katika pitapita kwenye nimekutana na picha hii hapa ila nimeshimdwa kuamini kama kuna uwezakano wa hili au ndo ubunifu tu wa kutengeneza picha?
     

    Attached Files:

  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imewezekana kwa wenzetu!
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah.. This is true kabisa mkuu... Nshaiona sehemu . It iz a true story
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Jamani hata mashine mbona sioni wameondoa hata hiyo duhh
     
  5. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aisee ni mateso sana kwa kwel!
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmh thanks ila dunian kuna mambo mkuu!
     
  7. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nothing is incapable when it comes to Human being. We only limit ourselves! picha hii ya kweli kweli kabosa mkuu!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitu bosible kabisa hicho
     
  9. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nimezipenda tu raba zake huyo mgonjwa, kama za kwangu vile!?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,668
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo la kushangaza ni lipi!?.......mbona huko Bagamoyo kuna mtu alizaliwa bila kichwa na akawekewa nazi na bado anaishi kwa raha mpaka leo?
     
  11. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba unitajie jina la huyo mtu kama hautajali mzee, natamani kweli nimjue lakini sasa mbona kama umetubania, taja, taja, mkuu.
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusikia alizaliwa kijiji cha msoga
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona tanzania wapo ila kwa hapa vichwa ndiyo vya bandia?
     
Loading...