Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaumiza sana..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by marida, Feb 4, 2012.

  1. marida

    marida Senior Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni rahis sana kuwapoteza watu muhimu kwenye maisha yetu,either rafiki,mchumba,ndugu wa karibu rather than kuwapoteza watu tunaowachukulia kawaida tu.Inauma sana,na sijui kwa nin vitu hivi hutokea?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa marida......
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh hajatumia msamiati hata mmoja lakini hata mimi sijamuelewa kabisaaaaaaaa
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwacheni atulie kidogo maumivu yakupungua atawaeleza!
     
  5. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa kweli...
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Pole marida.
    Ni kawaida ya binadamu kuchukulia watu for granted hadi pale tunapowakosa. Haidhuru, angalia usihuzunike na kukosa chance ya kuwathamini wengine hadi watakapoondoka maishani mwako. Jiwekee utaratibu wa kumthamini kila mtu na kila kitu maishani mwako, utajisikia vizuri. Inasaidia pia kutubu na kumuomba mungu akusamehe.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hatujui thamani ya watu walio karibu yetu hadi tunapowapoteza.

    Very true!
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani anasema yeye kafurahi kufiwa na jamaa yake kuliko mtu asiye muhusu labda anapewa urithi.
     
  9. petrinamwana

    petrinamwana JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Huwezi jua umuhimu wa mtu unaempenda hasa rafiki hadi atakapopotea
     
  10. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marida unaambiwa,meeting somebody is not a coincidence but destiny...So,never underestimate anybody,tena hao unaowachukulia poa,wakiamua kuondoka,Utabakia ukihuzunika tu.Treasure everyone like Gold...isije ukawa busy unacollect stones while Gold unaziacha
     
Loading...