Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inasikitisha sana baada ya mauaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 26, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni siku ya pili baada ya mabomu kulipuka gongo la mboto jionee mwenyewe utagundua kitu halafu ukitolee maoni hapo chini kwamba umegundua nini angalia kwanza hiyo habari kwa njia ya video!!!hasa hapo inapoanza!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...