Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha kitoto kama cha miaka 2 chakutwa kichakani kikiwa mfu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALYOVATIPI, Sep 22, 2011.

  1. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ktk hali ambayo imenitia uoga leo asubuhi kumekutwa kitoto cha miaka kama miwili kikiwa kimeuawa na inasadikika muuaji alimfanyia ubakaji kabla ajamuua kutokana na sehemu ya kike na haja kubwa kuaribika sana inatisha. eneo la buguruni mnyamani relini
     
  2. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    oHH mY God!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,692
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Hili pamoja na mengine yanatakiwa kuhojiwa wanaharakati wanaotaka kuhararishwa kwa abortions
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inauma sana binadamu wa namna hii anauwa afu anchwe hai. ni mda sasa wa kuanza kutumia sheria ya kuuwa kwa sindano ya sumu kama marekani, inauma watu kama hawa kuachwa hai.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,692
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Hili pamoja na mengine yanatakiwa kuhojiwa wanaharakati wanaotaka kuhararishwa kwa abortions
     
Loading...