Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inasikitisha kama kweli kuna wanaoipenda CCM toka moyoni....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Oti Kate, Mar 30, 2012.

  1. Oti Kate

    Oti Kate Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf wenzangu,

    kwa kweli inasikitisha sana kuona mtu anaipenda CCM kwa moyo wake wote..........! Hivi mtu kama huyu tumfanyeje jamani, unajua anatia hasira sana.............maisha magumu, mambo hayaendi, viongozi wakiwemo wabunge wao wanatukana wapiga kura wao................sijui nisemaje mnielewe, lakini hapana CCM tuiweke pembeni.

    Kama Zambia waliweza..................Senegal waliweza, kwa nn sisi Watanzania Tushindwe?

    Lets decide guys!
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Dah!!!
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu! tuamue la sivyo tutaangamia.
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yes, we can. Let us CHANGE!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kiukweli CCM imebaki kutegemea nguvu ya jeshi la polisi tu. Lakini naamini Arumeru uroho wao wa madaraka utawaponza.


    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimesikia kada wa ccm kwa masikio yangu anasema hatujaja kumwombea sioi kura tumekuja kumsindiza bungeni. Nimeshindwa kuelewa ana maana gani. Yaan ccm ni janga kubwa tz.
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata majani ya bangi ni kijani.
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    amkawewe umeniacha hoi
     
  11. P

    PJS Senior Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimuona mtu yupo CCM ujue analaana ya Mungu.
     
  12. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sometime hata kinyesi kina rangi kama hyo.
     
  13. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmh, kweli?
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwahiyo huyu Lusambo anafanana na ki**** ?
     
  15. B

    BigMan JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    still ccm better kuliko kumpa dj mbowe na slaa
     
  16. B

    BigMan JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kwa uchaguzi wa meru mashariki cdm inapigwa kwa mbali sana ni suala la utafiti tu unashabikiwa na vijana waliojiandikisha arusha majini na mererani ambapo huko kwao ni waohuni jamaa sioi anashinda kwa asilimia kuanzia sabini na kuendelea
     
  17. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eti nao wana jiita makamanda! Kha mtu kama Lowassa na Wassira wanaweza kuwa makamanda kweli?
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli toka niangalie mambo ya lusinde sitamani kuwa na hata undugu na m2 aliye ccm maana ni zaidi ya wajinga,na lusinde sio tu ameiabisha ccm bali watanzania kwamba watanzania ni wajinga wapumbavu,wasiofikiri na kila ki2 walahi ningekuwa karibu na ule mkutano ningeenda jela,how the **** can someone cheer that dumb man,watanzania mpaka tusokomezwe vijiti,eti uzalendo?eti na kuna m2 wa jimbo lake anajisifia ana mwakilishi si heri wasiwe nae,he is disgusting,
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukiona kuna mtu ana mapenzi na ccm basi either anataka uongozi ili apate ulaji au ccm inamlipa kwa kumtumia kama kandambili, mfano mzuri ni nape.
     
  20. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    Huwezi kulinganisha zambia na senegal na sisi ktk demokrasia
    ! sisi tupo nyuma saana saanah ktk kila nyanja!na hata ikitokea matokeo ya kura kuibiwa hata tukiandamana utaona ulaya magharibi na USA watakaa pembeni , hawatafanya usuluhuhishi kama ilivyo kwa Ivory Cost na Kenya.

    wewe ulitegemea umasikini walionao watu wa Igunga CCM ingeshinda? Au unemployment rate kubwa mikoa ya kusini 99% ya wakazi wa huko hawana kazi na muda wao wa kushi ni miaka 45 lakini CCM ina nguvu huko kuliko mahala popote Tanzania. wao watu wa kusini au watanznaia hatukichambui chama kiuchumi na madhala ya chama kutojua kujenga uchumi bali masikini wengi mikoa ya kusini na Igunga tabora Rukwa na singida hushabikia bendera ya chama tuu bila .

    Tabora ina watu milion moja na laki tano na ina 99% unemployment rate ingawa wana zalisha asari nyingi na ni wakulima sana , lakini hakuna hata kiwanda cha kuwatafutia watu kazi. hata kiwanda cha soda hakipo! Cha bia hakipo! Ila mkoa huo una nguvu za CCM kupita kiasa, kwa sababu watu hawakiangalii chama kimafanikio ya kiuchumi ila wao . kwa mtaji huo CCM itatawala milele mshikaji!nembo ya jembe na Nyundo tuu!
     
Loading...