Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaonekana kuwa hakuna mwana jf mwingine zaid ya reyro aliye chaguliwa mzumbe....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by REYRO, Aug 23, 2012.

  1. R

    REYRO JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 971
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Natarajia kupiga baf mzumbe ila cjaona mwana jf yeyote wa mzumbe!jamani kama upo jitokeze nikujue !!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dogo acha utoto!umejuaje kama hakuna mwana JF hata mmoja aliyechaguliwa zaidi yako ilihali watu wengi(ukiwamo na wewe mwenyewe) wanatumia anonymous names?
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    acha utoto wewe, chuo siyo sekondary. Umjue ili iweje?
     
  4. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,623
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Toka zimeanza hizi selection za vyuo ndio nimegundua kwa nini jf siku hizi kuna thread zinaanzishwa za hovyohovyo kumbe wengi ni teenagers mlikua mnasubir matokeo!had mnanatumia lugha zenu za ki fb humu!msidhani kila mtu humu ni wa kusoma sometimes mnawajibu vibaya baba zenu
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapo wengi sema hawapendi kujioneshaonesha ka we ni mmoja wapo hongera ,tutakutana na hiyo kauli ya kuwa huko peke yako hebu badili angalau ungesema unataka kuwafahamu wenzio .
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi nilisoma secondary yake so mi sina umuhimu au..
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Thread yako ya kwanza nmepotezea, ya pili pia but ya tatu tena afu hamna la maana unaloandika. Take care unakoenda ww
     
Loading...