Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by keke, Nov 25, 2011.

  1. k

    keke Senior Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje mpenzi wako / mume au mke anapo kuita jina ambalo siyo lako?? tena ni mara kwa mara?
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama lipi?mahali gani na wakati gani?
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.akilini mwake kuna kuna hilo jina,analiwaza kila mara,anampenda sana huyo mtu.
    2.pole,kwa kifupi andika umeumia.
     
  4. k

    keke Senior Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuiti jina lako halisi, kama unaitwa Juma basi atakuita Hamisi...... wakati wa maongezi ya kawaida, inakua kama anajisahau hivi.
     
  5. M

    Maswalala Senior Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakuwa hajui kutofautisha kati ya juma na hamis kwa ufupi anayachanganya(labda ni watu wake wa karib sn mfan kazn kwenye biashara n.k)
     
  6. k

    kisesa Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kwani hilo jina ukimuliza ni nani kwake?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inategemea na mazoea. Kama mabosi wanaopenda sana kuwatuma tuma masecretary wao, anaweza akawa nyumbani akajisahau akamuita mkewe kwa jina la secretary wake!
     
  8. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    iyo imegonga kotekote!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe jaribu kumwita la mtu mwingine aone utamu wake.
     
  10. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we hapo picha tu ya anaemtaka.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! Kazi ipo!
     
Loading...