Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inahitajika nini ili radio isikike online?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kwame Nkrumah, Jun 7, 2012.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninajuliza hivyo tukiwa tunaekea bunge la bajeti wiki ijayo. Ni kwa nini RTD haisikiki online? Je ni gharama sana, hamna wataamu, uzembe au hamna maslahi ya kibiashara?
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    We si ulikufaga wewe?
    Umefufuka lini?
     
  3. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Kaka ni uzembe tu kitu kikubwa ni "radio tower" ambazo RTD wanazo kila sehemu TZ. Aibu kubwa hii


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
Loading...