Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[Inaendelea] Polisi inawakamata viongozi CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Nov 10, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    pamoja na polisi kuomba chadema isitishe maandamano kuruhusu majadiliano leo na chadema kukubali. Polisi inapita ikikamata viongozi wa ngazi ya chini wa chadema. Wamemkamata diwani wa kimara Manota na kada Donald wanaelekea kuwapeleka kituo cha polisi kisichojulikana,

    Ufuatiliaji unaendelea

    Tutawajuza zaidi kinachojiri
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Tanzania kama Syria sasa hivi
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Polisi wameshakuwa taasisi muhimu ndani ya chama cha mapinduzi
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very good

    Goog Job kwa Police
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wapumbavu wasiopenda tumia akili zao zaidi yakutumia cameroon kufanya maamuzi yasiyo sahihi!!!!Nguvu nyingi akili kidogo!!!!I.diots police
     
  6. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    [FONT=&amp]Law and order exist for the purpose of establishing justice and when they fail in this purpose they become the dangerously structured dams that block the flow of social progress[/FONT]
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Very good what!!!?Watu kutumia nguvu kuliko akili!!Daman police!!!time will come,mtawalamba viatu hao ambao mnawanyanyasa leo
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Polisi wanazidi kupandikiza mbegu mbaya kati yao Na Raia kila kona ya nchi mpaka sasa hawakubaliki Mwanza, Arusha Mbeya Kilimanjaro, shinyanga na sasa wameanza Dar es salaam.
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Wanachokifanya polisi ni kuhamsha hasira za watanzania wasiojua dak 5 mbele watafanya nini, watakula nini na wataishije kesho! hao kwao kuuawa si hatari; wangekuwa na akili wangefanya vikao vya ndani na kuwashauri hapo mabosi wao wa CCM ambao wamelewa madaraka. MLEVI HANA BUSARA HATA KIDOGO.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    polisi ni vila.za.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    JF habarini.

    Kwa mda mrefu nilikuwa nikijiuliza kwa nini maofisa na watendaji mbalimbali wanaonekana dhahiri kukipendlea CCM. Nimekuwa nikifanya utafiti huu kwa mda mrefu, tangu 2006 nilipoanza kufuatilia hbr za siasa kwa kuwa nilitambua kuwa ukiwa na nguvu za kisiasa kila kitu kwako kitawezekana.

    Mzee mmoja aliyestaafu akiwa ni Ofisa wa serikali aliamua kunipa majibu ya ukatili wa watendaji wenye uwezo wa kusema kitu kikasimamiwa hata kama kisheria na kiutaratibu kiko hovyo.

    Hapa nawazungumzia WAKUU NA MAAFISA MBALIMBALI WA MAJESHI (JWTZ, POLISI, MAGEREZA NA UHAMIAJI); WAKURUGENZI WA HALIMASHAURI, MIJI, MANISPAA NA MAJIJ NA WATENDAJI WALIOKO CHINI YAO NA WAKUU WOTE WA TAASISI ZA SERIKALI NA MAMLAKA MBALIMBALI ZA SERIKALI VIONGOZI HAO LAZIMA WASAINI NA KUKUBALIANA NA MKATABA HUU.




    THE GOVERNMENT OF THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA


    DECLARATION REGARDING RESPONSIBILITY UNDER THE OFFICIAL SECRET ORDINANCE AND REGARDING MEMBERSHIP OF POLITICAL ASSOCIATION.


    APENDEX Q/11 (SEE GENERAL ORDERS Q:22 AND Q.2.1.

    1. My attention has been drawn to the provisions of the Official Secrets Ordinance. Cap.45 of the laws whichi are set out on reverse of this form and I am fully aware of the serious consequences which may follow any breach of such provisions.

    2. Understand also that these processions apply not only during the time of employment but also after employment with the government of the united republic has ceased. I understand also that, all information which I acquire pr to which I have access owing to my official secrets official secrets ordanance and that it would be a contravention of the ordinance for me after I have left the service of the United Republic.a) To public without authority any such information in any form. Whether orally or in any document articles, books, lay, film or otherwise in this country or abroad, OR (b) To communicate without lawful authority any such information to any other person whether or not in service of the Republic.

    3. I further undertake on leaving the service of of the republic to surrender any sketch, plan, model, article, note or document made or acquired by me in course of my official duties.

    4. I have been made aware that CIVIL SERVANT who are eligible may become members of the Tanganyika African National Union (TANU) and the Afro-Shiraz Party (ASP) {now CHAMA CHA MAPINDUZI-CCM} and not of any other political organization.

    5. I here by sole my declare that I am not a member of any other political organization at present and shall refrain from associating myself in any way the activities of such organsation so long as I remain in service of the United Republic.

    Station…………………………………………………………………………….. Signature……………………………………………….
    .................................................. .......................


    (Name to be written in block capital letters in full here)





    Date……………………………………Designation………………………………
    Countersigned………………………………………………………
    Principal secretary/Head of Department
    Regional Administrative Secretary.

    My take ni kwamba, tunapohitaji katiba mpya, lazima vipengele vitakavyosaidia kupatika kwa watendaji katika idara mbalimbali, wapatikane si kwa uteuzi bali uwepo mfumo rasmi wa kuwatambua ili wakipata nafasi hizo watumikie umma na si vyama kama saa izi.

    VIONGOZI WA MAJESHI, TAASISI, MAMLAKA, TUME ZA UCHAGUZI WOTE WAMEBANWA NA MAKATABA HUO, HIVYO TUSITEGEMEE IPO SIKU TUTAJIKOMBOA. HAKUNA PA KUTOKEA, WAMEJAA KILA KONA.


    NAWASILISHA KWA MJADALA NA MAONI
    Last edited by ntamaholo; Today at 11:17. ​
    Nimeisoma Mkuu!
     
  13. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mtapata mlichopanda. Mnataka Syria mtapata Syria, Mkitaka Libya Nayo mtapata.

    Kazi ni kwenu hatutawaachia kamwe kuharibu nchi yetu. Tanzania ni nchi ya amani na tutahakikisha inaendelea kuwa na amani.
     
  14. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Basi wakamate wanaCDM wote nchini!!
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wakamatwe tu..
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha wakamatwe kama hawataki kutii makubaliano yaliofikiwa.
     
  17. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo sheria ibadilishwe na nashangaa kwann mpaka sasa bado isomeke civil servant anatakiwa kuwa memba wa ccm!
     
  18. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa siku za karibuni tumeona matumizi ya nguvu ya umma katika kuvunja sheria za nchi na kusababisha usumbufu mkubwa kama watu wengine kuwekwa ndani. Je tafsiri sahihi ya nguvu ya umma ni matumizi ya nguvu au ni ufinyu wa uelewa wa baadhi ya viongozi wetu juu ya dhana hii?na Je kwa staili nn itakuwa ukombozi wa pili utapatikana?

    Nadhani mods hamtaitoa tena post yangu, lets have some tolerance of opinion.
     
  19. m

    mmemkwa Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kazi njema wanataka kutuchafulia jiji hao peleka segerea
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Wakitaka kutoa wanatoa tu! ila nimeishasoma!
     
Loading...