Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaelekea Mbagala!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Invisible, Nov 5, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Makubwa!! Na utashangaa ukiangalia kwenye windscreen ya daladala hii utakuta kuna stika ya usalama barabarabni ya jana ikisema gari hili liko bomba. Tanzania tambarare bwana!!!
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Katika nchi za wenzetu wana limit ya uzee wa magari mijini. Let say tungekuwa na sheria ya magari ya kawaida ktk jiji la Dar mwisho lenye miaka 15, public transport miaka 10. Magari yaendayo mikoani miaka 10. Yale yanayozunguka ktk wilaya na miji midogo iwe kama kawa.

    Jiji kama Tokyo gari iwe na miaka 0 - 5, baada ya hapo haipati inafutiwa usajili.
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Picha ya mwaka. It tells a lot!!
     
  5. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lol.. ndio kwa kina Fairplayer huko!.... Mi nashangaa inawezekana vipi kuwa na magari kama haya wakati hawa jamaa wa Road Safety wameeka barrier baada tu ya kile Chuo cha uhasibu kila gari inayopita wanaikagua ndipo waikatie stika
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jiulizeni haya magari ni ya kina nani? Ulizeni matrafiki wangapi wamehamishwa vituo kwa sababu ya kuhoji uhalali wa haya magari kuwepo barabarani.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha kweli bongo tambarare duh roho zetu tumeshikilia mikononi
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii kwa nchi masikini kama Tanzania haiwezi kutumika Mkuu, pamoja na gharama ya magari hayo bado gharama za mafuta huku kubwa mno, bado barabara ni mbovu, kuna rushwa za kila siku barabarani na juu ya yote wananchi ni masikini sana hivyo nauli zetu ni 250/- ikiongezeka hamsini tunaandamana.Sasa ulete gari jipya itapita miaka mitano hujarudisha hata robo ya pesa yako. Cha msingi ni kuwa na ukaguzi wa mara kwa mara kwenye hayo mamtalimbo yetu.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tanzania unapanda gari tayari ilishakuwa scrapper ..ikipata ajali hata mkwaruzo tu ni danger

    Go go Tanzania
     
  10. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni mbagala/mwenge nyomi kama kwa kiasi kwamba mpaka gari inazidiwa uwezo.
    na kucheua.
    kweli bongo tambarare sana.
     
  11. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni style ya bora ifike! Ila huo ujumbe wa Mithali 10:4 mhh.!
     
  12. r

    rushaka Member

    #12
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo usafiri wenyewe wa kibongobongo. Hizi DCM jamaa wanazifagilia kwa mapato. Unakamata mkweche mmoja unaupeleka salon, familia inaendelea kunawili. By the way, issue ya mabasi yaendayo kasi imeishia wapi?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I CANT BILIVU MAI NOZI, OOOH SORE MAI AIZ, hii ni kweli au mawani yangu ni tinted?, Loh.
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mbagala one way.
     
  15. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Maajabu! Technically, how can this happen? Ina maana transmission shaft + mountings zote za half-shaft mbili ziliachia kwa pamoja?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    mbagala watatuua jamani sasa
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    halafu hii ilikuwa kwenye speed si unaona hata hakuna matuta hapo karibu
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Nov 7, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    bongo mpaka gari likatae hata kwa kusukumwa, na bado utakuta limesajiliwa
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mbagala kutakuwa shwari tu hivi karibuni!
     
  20. Jerome

    Jerome Senior Member

    #20
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msishangae kwa Mbagala hiyo ni Luxury super coach,huenda kuna bomu lilijificha huko kwenye rear axle likalipuka ktk vibratios za barabarani tuwaonee huruma wenzetu.Lakini mkuu kiwanda cha DCM kimekufa miaka mingi sana haya ni mascrap yanaletwa na kutusaidia shida zetu,tubadilike jamani tuende na wakati
     
Loading...