Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imf yaionya serikali ya tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jaxonwaziri, Oct 28, 2010.

  1. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Shirika la fedha la kimataifa (IMF) limesema matumizi ya serikali ya Tanzania yamekuwa yakiongezeka kwenye mambo ambayo sio maendeleo ya kama vile kulipa mishahara.
    Akizungumza na jijini Dar es Salaam, mwakilishi wa IMF nchini Bw John Wakeman Linn amesema kuanzia mwaka 2007/2008 mapato ya ndani yalipungua kutoka 17% ya pato la taifa hadi chini ya 15% mwaka 2009/2010.
    Wakati pato la taifa likipungua, hali inaonyesha matumizi ya serikali yakliongezeka mwaka 2007/2008 toka 18% hadi 28% ya pato la taifa mwaka 2009/2010.
    Pia alisema tanzania imeendelea kukopa ZAIDI ili kugharamia matumizi haya ya uendeshaji!

    MY TAKE: Je, watanzania mnataka kuambiwa mara ngapi kuwa CCM inakoipeleka nchi ni kubaya? Matumizi ya kiuendeshaji yanaongezeka,serikali inakopa zaidi kugharimia matumizi ya uendeshaji, BADO wazee wastaafu wa Afrika Mashariki hawalipwi, waalimu na waajiriwa wengi wa umma hawalipwi malimbikizo yao;
    :thinking:TUJIULIZE: Hizi fedha zinakwenda wapi,nani analipwa hii mishahara minono? Na je serikali inasemaje kuhusu hili!:thinking:
    Wana JF, naomba kuwakilisha.......

    Source, Mwananchi Alhamis Octoba 28 2010, ukarasa wa tano
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    'kuichagua ccm tena itakuwa ni maafa ' - dr. slaa
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    penye wekundu pananisikitisha kweli duuuuuu!
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Cha ajabu watumishi wa umma hawazidi 500,000 (stand to be corrected)
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bado siku 3 za kupima akili kwa wanaopanga kukipigia kura Chama Cha Mafisadi (CCM)
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa wanakopa kuendeleza nchi ingekuwa afadhali. Wanakopa na kugawana kifamilia. Rubbish!
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Dawa ya hii serikali ya kifisadi ni kuifukuza Ikulu na Bungeni mara moja ili tuanze kujipanga upya vinginevyo tuna laana ya umasikini tu................
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Maafa ya kutisha.

    1. Bei zitaongezeka mara dufu kurudisha fedha walizochukua kwa wafanya biashara
    2.Familia ya Kikwete itajilipa baada ya kutoswa na wakuu wa CCM na kujifanyia kampeni wenyewe.
    3.Mkwere atalipiza kisasi kwa wale wote waliomatosa kipindi cha kampeni.
    4.Hatajali kufuja mali kwa sababu muda hatagombea tena 2015
    5. Nch itaendeshwa kibabe babe na familia ya Kikwete
    6. N.K
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    6. Mikopo kwa elimu ya juu haitatolewa kwa sababu pesa zote zimeishia kwenye uchaguzi
    7.
    [/LIST]
    [/LIST]

    [/LIST]
     
Loading...