Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imagine that

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Mar 25, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Fikiria dunia yote imekufa. Wewe ni mvulana. Kwa bahati isiyo na jina umesalia wewe na mama yako. Una miaka 18 hivi. Mama 36 hivi. Mwaka mzima mmekaa bila kukutana na dalili ya binadamu mwingine. Ndio nyie mmebakia. Mazingira yapo na vyakula na wanyama wapo ila si wote kama awali. Je, mtakaa hivyo hadi lini? Hamtafikiria kuanzisha kizazi chenu? Je, mtajadili hili? Utakuwa tayari kuanzisha kizazi na mzazi wako? Imagine that.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hapana aise,,,, kwa mimi kama mimi, i wont be ready,,, mama ni mtu wa kuheshimu sana, huwezi kufanya nae kitendo kama hicho
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama waliumbwa Adamu na Hawa pekee, na ndio hao wawili walioanza kuzaa akina Kaini na Abeli,........

    Kaini na Abeli walizaa na dada zao, si ndio?

    Linazungumzika
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nitaacha kufikiria( ku-imagine)kwa sababu ni ujinga!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wakati mwingine si ujinga kama unavyodhani
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    na angekuwa baba na binti je
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mh! Sipati picha
     
  8. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Really? What do you call something that makes no sense? Km umebaki na mama yako n kilakitu kimeharibiwa you won't last a week. So hata kama ukimvimbisha mama yako hataweza kujiifungua coz she (and you) won't last 9 months kwa sababu dunia yote imekufa( c inamaana mpaka mimea?) na hata kama she magically succeeds to give birth who will the child be with to raise her and become his/her companion so as to continue to give birth? Au mapacha? Na hata hao mapacha mpaka wafike umri wa kuzaa/kuzalisha bado tu wako hai provided that the world no longer produces? Seriously, nitaacha kufikiria.
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Laana ya Mungu ikushukie na fikra zako mbovu. Hapa ni Home of Great Thinkers. Sio wavutaji bangi.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu give soma tena vizuri uzi wangu
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sivyo kama unavyofikiri. Ungetulia ungekuja na maoni tofauti
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Raia fulani Umefikiria nini..??!!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unajua kufikiri ndugu. Nilikuwa na lengo la kusema sababu ya kupost hii kitu. Kuna muvi moja inaitwa 'In the year 2889'. Inapatikana pia Youtube. Ni filam nzuri ila sijaimaliza
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe ndio umefikiria zaidi kwamba huyu jamaa kuna kitu anafikiria mimi ninafikiria huyu jamaa kila siku akimwangalia mama yake anatamani asigekuwa mama yake yaani kuna kitu zaidi ya hapo pengine anavutiwa naye au ana mvuto usio wa kawaida.
    nasema hivyo kwasababu kuna siku nilikuwa na mama mmoja sio mzazi wangu lakini umri wake ulikuwa umeenda aliki kwa jinsi alivyokuwa anaoneka niliona nilifikiri jinsi alivyokuwa msichana kama alikuwa na umbvo lile basi aliwatesa vijana wengi sana enzi zake na baada ya kufikiri hayo nikajikuta najiuli hivi ninafikiri nini, nilikaa na yule mama kwa siku chache maana tulikuwa tukisafiri na gari ilituharikia njiani unaweza kushangaa kwamba yule mama alikuwa na binti yake wa miaka 20 lakini yule mama aliyeoneka wa makamo kwa jinsi nilivyomuona mimi alikuwa na mvuto kuliko binti yake wa miaka 20. yule mama alikuwa na umbile zuri sana na alikuwa amejaaliwa haswa idaya ya mgongo na kuna wakati nilijikuta nikivutiwa kumwangali nafikiri nayeye alinigundua maana baadae alirudi kwenye gari na alikuwa hataki kushuka tena. ilifikia mahali nikajisemea huyu mama ana umbo zuri sana na lenye kunivutia lakini kwa umri wake anamkaribia kabisa mama yangu mzazi hapo nilipata wakati mgumu sana kutafakari. nawe tafakari
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu Mola apitishie mawazo yako mbali juu ya mzazi wangu. Nimemjibu viper vizuri hapo juu
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboni hata lutu enzi hizo za sodoma na gomola watoto wake walibidii waanzishe famila kama vipi vipi tu kwani nini..
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kweli wewe ni ndetiichia. Ungependa kumtiichia hata madheri!
     
Loading...