Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm going through hell!...should i keep going?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Oct 28, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Geoff is happily enjoying his new life!...............

    Geoff is expecting............................................
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh pole mkuu kwa hiyo wewe unafikiriaje maana maamuzi yote yapo juu yako watakuja watu hapa kukwambia achana nae sijui fanya hivi lakini mwisho ya siku wewe ndo utakae amua baada ya kuangalia uzito wa penzi lako kwake na pima uzito wa penzi lake kwako.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mpwa kama kuna kitu kinawapa jeuri kubwa hawa watu ni ndoa, mimi ndio maana ninaishi na mtu mwaka nne sasa hata discussion ya kuhusu ndoa siruhusu ianze maana visa kama hivyo hawezi kuleta kwenye u boifrend na ugelfrend.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i am totally confused!thanks anyways
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i wish ningeyajua haya!i am going through the damn hell!what do i do?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na wewe utamwambia aongeze mke wa pili teh teh teh
     
  7. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Geoff,
    Pole sana kwa hali/matatizo unayopitia kwa sasa. Kwa kweli ndoa haina operators manual ya kusema if you go by the book everything will be alright. Cha muhimu sana kwenu ni mawasiliano na pia kusameheana pale mnapokoseana. Nadhani mkeo kaamua kukuchunia kwa sababu ulijaribu kuacha njia yenu ya mawasiliano ya siku zote (baina yako na yeye) na kwenda kumshirikisha third party ambaye ni kaka wa mkeo(shemejio).

    Nina uhakika we ulitegemea mambo yangeenda sawa kwa kuwa labda anmheshimu sana kaka yake na hivyo angemsikiliza - kwa kufanya hivyo ulimdhihirishia kwamba wewe hujiamini kwamba unao uwezo wa kumuambia jambo na akakusikiliza(hii ni weakness).

    Kwa sasa nadhani ujitahidi kwanza uimarishe njia zenu za mawasiliano, muwe wawazi katika maongezi yenu.

    Muhimu zaidi ni kwamba hakuna hata mtu mmoja zaidi yako wewe na mkeo ambaye anaweza kuyafanya maisha yenu yawe heaven, I tell you hata wazazi au wachungaji hawana huo uwezo cos hayo ni mambo ya ndani yenu na mnayajua vizuri nyie wenyewe. Try as much as possible to solve your issues by yourselves....

    Good luck...
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i wish i would have been advised this way..........!Lol
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ohh my dear Shem Geoff,Usikate tamaa atabadilika tu.Kumbuka viapo vya siku ile kanisani uliposema for better for worse till death do us apart!
    endelea kutafuta mbinu za kumrejeza,Pengine anza kwanza kuchunguza zaidi kiini cha hayo matatizo yake nini.huwezi jua pengine ww ndio sababu.Ukijua kiinu cha tatizo utaweza kusolve kirahisi.
    Usikimbie kukata tamaa wakati hujafanya vya kutosha kurekebisha.Ila na huo ushauri sijui kwa kaka,wifi,jirani jitahidi kuepuka na au kuwa makini zaidi.Nakwambia kweli Daktari mkuu wa ndoa yako ni wewe mwenyewe na huyo honey wako.Ndio ukubwa huo jikaze,na ukifanikiwa kusolve nakwambia you will be the Hero na utakuwa umepata experience na kuongeza bond ya upendo zaidi kati yako na mkeo.
    be blessed na Mungu awasaidie.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Search in your heart. The answer probably is just a few steps from you. But I understand your position. Be tough you will manage to get through over them
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpwa tupe mfano mmoja wa kosa analofanya kabla hatujajustify maamuzi yako!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    shukrani!mawazo mazuri sana mkuu.i will go through your plan
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    geoff wanawake kwa kununa nafikiri hatuna mpinzani.....
    mwache kwanza atoe joto lake, endelea kubembeleza tu wewe ukijua kuwa kwa siku za mwanzo hatakusikia kwa kuwa anahasira, lakini hata wiki haitapita, atakuwa keshamaliza hasira zake na mtakaa na kujadili tatizo lenu.

    binaadamu kukubali kosa ni ngumu, na hasa kama umeenda "kumsemea" kwao, anaona umemdhalilisha, ndo maana amekukasirikia, but bembeleza tu kidogo kidogo hasira zitampungua
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Well,
    She is doing some silly mistakes.ai miin utoto utoto fulani.last incidence ametapeliwa na vijana simu,pochi na hela nyingi tu.sijui kilichoendelea mpaka wakamuwekea cocain kwenye soda.kakutwa amezidiwa kwenye fukwe mojawapo hapa dar.namshukuru msamaria aliyemuokota akaikuta kadi yangu kwenye jeans yake na kunipigia simu.thank god hakubakwa!

    well,sitaki kulikumbuka hili
     
  15. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole sana kaka, unajua wakati mwingine wanawake huwa wanasema wanaume ni wakatili, lakini wao ndio wakatili mara 100 na wanaweza kuharibu kila kitu katika future ya mwanaume. Sasa tazama jamaa anavyoteseka kisa ndoa, mara nyingi huwa najiuliza huyo mke wangu atakuwa na tabia zipi ili haya ambayo tunaona kama ni experience kwa wale walioingia tayari kwenye ndoa. Pole sana mkuu. Sasa nayakubali maneno ya Fidel80 kuwa bado yupo yupo kwanza. Pole sana bro inabidi umuombe Mungu sana aweze mkubadilisha wife wako na pia washirikishe washenga wenu au bibi/babu au shangazi/mjomba ili kuokoa ndoa yako, maana inaonyesha unampenda sana mkeo lakini yeye hajui kuwa anapendwa. Kuna wenzake wanatafuta mtu wa kumbembeleza lakini hawapati lakini yeye anaichezea hiyo nafasi adhimu katika ulimwengu wa leo wa mapenzi
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Geoff hayo ni mapito tu ya maisha ni mkeo angalia namna ya kusolve tatizo kila mwanandoa anapitia hayo jaribu kupata suluhu
    Ongea na mkeo tena na tena na ikishindika zaidi mshirikishe mama au baba yake na imani watakusaidia kupata ufumbuzi wa tatizo lako usiogope kupata ushauri hata akwambie una kiherehere wewe unataka kuinusuru ndoa yako ..ukiwashirikisha wazazi wako anaweza kulalamika kwa nini umefanya hivyo
    usisahau kupiga got na kuomba


    When your in need.......
    HE WILL PROVIDE
    and this same god who takes care of me will supply all your needs from his glorious riches which have been given to us in chirst jesus
    Philippinias 4:19
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    basi geoff unalijua tatito kuwa ana utoto .........mstahamilie atakuwa tu.
    kumbuka kuwa wanaume ndio viongozi wa familia, na wanawake ni emotional beings na ukichanganya na utoto ndio zaidi.

    mwache mpaka hasira zipungue mkae kitako muongee nyinyi wawili, bila ya kumhusisha mtu mwengine.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nawashukuru sana!ukweli hili limeniumiza sana kichwa nimeamua niliweke wazi tu.walau napata relief
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nashukuru,
    lakini kwanini anakuwa na moyo mgumu kiasi hicho?hataki kuongea na mimi?ananiambia mimi mbeya?hajui vile amenichoma mkuki moyoni mwangu?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Pole sana brother kwa hayo matatizo yanayokupata, nadhani inabidi ukae na wazazi wa huyo binti na mjadili hayo matatizo kwa pamoja. Huenda akawaelewa na akabadilika ingawa itachukua muda. All in all brother kama unampenda inabidi umvumilie wakati unatafuta namna ya kumbadili tabia zake za kitoto.
     
Loading...