Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yageuka ukumbi wa sherehe mbalimbali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by regam, Jan 15, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jf inakera saaaana! Kuna tetesi kuwa eti sherehe za kutimiza miaka 50 ya UDSM zikiambatana na uchangiaji wa student center zitafanyika ikulu mwishoni mwa mwezi huu wa kwanza. Inasemekana wageni waalikwa ni walewale wafisadi papa wanaoitafuna nchi hii km RA, EL,na wafanyabiashara maarufu hapa tanzania. Cha kujiuliza ni kwamba, hii sherehe ni ya chuo kikuu, kwa nini isingefanyika hapo chuo halafu wao na huyo jeykei akaalikwa? Nafananisha na ukumbi wa sherehe kwani tangu mwaka uanze ikulu imekuwa booked ile mbaya! Bethdei, etc.
    Wenye data zaidi changieni.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kweli Reagam sasa hivi kila sherehe ni Ikulu mpaka Birthday tunaziona kwa sasa usishangai jamaa akija kujitangazia ni Rais wa maisha!yaani kila kitu kwake ni easy tu!anatake simple
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sure kaka eti first lady anasherekea mwaka mpya tarehe 14 january tena ikulu na wake za mabalozi kwanini asingeenda kusheherekea na watoto yatima au makundi mengine yasiyojiweza?!
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ikulu imekodiwa na wanaweza kujiuzia.
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kula bata kwa kwenda mbele kama wanabembea vile. 150001_154388677939262_100001043926248_283431_7927141_n.jpg
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mungu awape nini waswahili hao kutoka bagamoyo na mkuranga sijui lindi....typical.
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ikulu haina hazi tena kama enzi za Nyerere/Mkapa, Saizi imekua kama Kasino Fulani.
     
  8. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    uswahili full time
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni kawaida kwa mswahili akipata atataka kila mtu ajue kapata na kujua kanunua nini au ana kitu gani kipya.habari ndio hiyo bado sherehe 2000 hadi amalize miaka iliosalia.kuna kumbukumbu ya harusi, kupata mjuku, kuongeza mke nk nk nk nkkkkkkkkk
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    namuona inspekta na diamond wengine siwajui
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitaka ifanyike wapi? na hiyo ni heshima kutoka kwa mtawala wako.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kuna mahoteli kibao
     
  18. T

    Tofty JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naona ikulu imekuwa ni venue ambayo imechukua nafasi ya Diamond Jubilee Hall(s). Watuambie ni kiasi gani kukodi ilibiashara ianze rasmi!
     
  19. B

    Bull JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi Ikulu mnafikiria ni kitu gani? acheni ushamba,

    tunacho pinga ikulu ni kutumia adress kufanyia ufisadi kama alivyotumia Benjamin Mkapa na Mkewe, ile ni office kama office nyingine za kazi
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Haya, na wewe nenda kafunze mad-rassa ikulu.
     
Loading...