Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu ya Moshi yaibiwa-Tanzania Daima 22/06/08..page 3

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jun 22, 2008.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna habari kwenye magazeti leo kwamba samani za ikulu ndogo ya Moshi zimeibiwa!!! Ikulu hii ilikuwa kwenye hatua za ukarabati...

    Kwangu mimi sina haja ya kuzungumzia wizi huo... naachia vyombo vya usalama viseme kwa nini ikulu iibiwe...hali ya kuwa ina-ulinzi...

    Hoja yangu kubwa ni hii ifuatayo...

    Kwa kuwa mawasiliano na miundo mbinu imeimarika tofauti na ilivyokuwa miaka hiyo ambapo kulibuniwa rais awe na ikulu kila wilaya...

    Kwa nini sasa kusipunguzwe ikulu za Rais... kwa mfano... Moshi na Arusha... iwepo moja, badala ya mbili za mikoa na/au huenda 10 za wilaya?

    Mfano kama Morogoro mjini ipo... hakuna haja kuwa nayo... rais atalala Dodoma... au Dar es Salaam in case atakuwa maeneo hayo...

    Habari kamili
     
  2. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna mwizi wa kuiba hadi IKulu au ni wajanja wamejichukulia?
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [
    [/QUOTE]
    Kakindo ni hawa hawa tu wameamisha(hawakuiba). Hivi kuna mtu wa kuingia ikuru na kuiba kweli? kama hilo limewezekana basi tumekwisha!:(
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tatizo hizi ikulu zikiwa zinakaa bila occupancy it is a recipe for disaster, hivi kuna watu wanakaa hapo karibu au ni extravagance tu?
     
Loading...