Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa Rginald Mengi atagombea Urais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzamifu, Jul 23, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hali ya siasa inaweza kutabiriwa vipi ikiwa Mengi ataamua kugombea urais na akapitishwa na CCM kama mgombea wake 2015?
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mengi ni MwanaCCM Mfu! Hawezi kukubadi uteuzi wa CCM hata kama wakimlamba viatu
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mengi ni chadema na ccm mfu
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    magwanda yanapohaha, CCM tutamsimamisha Padri Karugendo!
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​muwekeni sheikh ponda
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Katiba mpya ikiruhusu mgombea binafsi kabla ya 2015 lingezungumzika. Hata hivyo mzee umri umekwenda sana.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mchezo mchafu wa kilimanjaro hotel hautamtoka kichwani mwake.mbona mnaweweseka sana na mgombea wa 2015
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yani mnahaha mpaka unaanza kumfikiria mengi si mchezo
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo! ndo mmefika huko mapema hii!?
     
  10. u

    uhurubado Senior Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 173
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kuna tofauti kati ya kampuni na nchi, hivi hamjaona yaliyomkuta yule tajiri wa italia beluskoni aliyekuwa wazirimkuu alivyotimuliwa na wataliano kama paka?
     
  11. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hakuna mzalendo wa kweli atakayekikubali kiti cha CCM! Ni kiti cha mauaji na ufisadi! Ni kiti cha fitina na utapeli! Ni kiti cha uzinzi na ushirikina! Watanzania wengi sasa wanakiogopa kiti hicho!! Ni mchawi peke yake anayeweza kugombania kiti cha ccm!!!
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hawezi kupewa kwa sababu ni wa kaskazini
     
  13. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu atashinda ila sema naye ni mzee wa nanihi kama nanihi
     
  14. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Iwapo atapitisha na kushindwa, tunakuwa na First Lady ambaye alishawahi kuwa Miss TZ.
     
  15. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au Mchungaji Msigwa..
     
  16. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuliko wa Dr?
     
  17. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    huyu nae fisadi tu au mmesahau NICO
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wananchi wengi wanaonekana kumkubali kutokana na misaada anayotoa kwa jamii ya kitanzania.Na hicho ndio kigezo wanachokifahamu wengi, ukiwauliza mengine hawajui.
     
Loading...