Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga wagombea kadi na bendera za CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by woyowoyo, Aug 2, 2011.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanainchi na wakazi wa igunga wamenunua kadi za cuf kwa wingi toka ujumbe ulipoondoka mkoani Dar es salaam kwenda jimboni humo kwa shughuli za kichama huku wakizunguka katika kata zote na vijiji wanainchi wamechukua bendera na kuzindua matawi mapya pamoja na kuongeza wanachama wapya, hii imepelekea kuagizwa kwa bendera na kadi zingine kutoka ofisi kuu Dar es salaam, hii kwajili ya kujiandaa na mtanange wa uchaguzi mdogo utakaofanyika ndani ya miezi 3 kuanzia sasa.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naona CCM B wamekutuma kuja kupima upepo hapa JF ili kukatisha tamaa wapiganaji na hatimaye jimbo lirudi mikonono mwa CCM.Mbona hujiulizi kama CUF ni maarufu Igunga mbona haina hata diwani ilihali walikuwa na mgombea ubunge mwaka jana? Chadema haikuwa na mgombea ubunge lakini ilivuna madiwani.A smallest calculation.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hii kweli pima upepo ya magamba B.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kadi?
    Hata Ubungo almost wote tulikuwa na tuna kadi za CCM
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kadi na bendela tu?wanajiandaa kuzirudisha siku kampeni zikianza.
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    jamani kama unadata za kutosha embu tupatie waliogombea ubunge igunga na vyama vyao inatia moyo kusikia cdm ilipata diwan japo awakuwa na mgombea ubunge
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kilichompata Mtatiro Ubungo ndicho kitakachowapata Nzega.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii sasa ni papara
     
  9. M

    Mwera JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igunga tunavyosikia cuf ina wafuasi wengi mno,ngoja mtanange uanze itajulikana mbivu na mbichi,tusiandikie mate.........
     
  10. j

    janja pwani Senior Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ubungo sio igunga, mazingira ya ubungo na igunga ni tofauti mh.
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Source???
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tomato au Chili?
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Duh! kumbe unasikia na mimi ninavyosikia TADEA ina wafuasi wengi mno mno tena sana.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unapo edit post za wenzako unaona ume win kumbe tunakuona chizi fulani.....kwa leo nakusamehe ni makosa ku edit post ya member mwingine nyambaf.

    Kwanza huwa haiitwi tomato souce ni tomato sauce
     
  15. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm ipo juu na operesheni sangara huko ili kuondoa mafisadi na ccm B
     
  16. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunahitaji ukombozi igunga na cyo bendera ? ila cdm ni moto wa ukombozi
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    chadema mna wivu kumbeeee!!!
     
  18. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Du! na kata ya bulumbela wamefika?
     
  19. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wivu 2nahitaji watu wenye ukombozi wa ukweli na cyo kudanganywa na madaraka
    cuf walikuwa ni watu wazuri kweli lakini ndoto yao imeyeyuka kutokana na ccm ideology
     
  20. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamelogwa hao,si juzi tu walikuwa wanamlilia RA
     
Loading...