Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: CHADEMA na CCM watoana jasho, Magufuli akataa kwenda mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Jul 26, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hatimaye mahakama ya Igunga inayosikiliza kesi ya kupinga matokeo ya Ubunge Igunga inazidi kuwa ngumu baada ya habari kuwa waziri wa barabara nk kukataa kufika mahakamani kutoa ushahidi.

    Magufuli anatakiwa mahakani kudhibitisha au kukanusha ahadi alizotoa kama waziri wakati wa uchaguzi. Kama mahakama itaridhia kufuta matokeo ya uchaguzi itailazimu tume ya taifa ya uchaguzi kuita uchaguzi upya.

    Chaguzi zinagharama kubwa sana na zinakuwa ni za walipa kodi.

    Katiba mpya lazima ingeweka hivi mapingamizi yote yasikilizwe kabla ya kutangazwa kwa mshindi ili kama kuna matatizo yaamuliwe na haki itendeke mapema na kama kuna kesi ifunguliwe ili kama kuna kasoro zirekebishwe na mshindi atangazwe bila kurudia uchaguzi.

    Na vile vile makosa yawekwe bayana na kama ni ya kichama yaani ni matatizo ya wapiga debe chama kigharamie gharama zote za uchaguzi kwa uzembe wa kutumia watu wasio makini na janga kwa Taifa.

    Igunga huenda uchaguzi ukarudiwa na hii itaonyesha matumizi mengine ya fedha za walipa kodi.

    Je uchaguzi ukirudiwa tena mbwembwe za awali zitarudiwa ?? bastola, vituko vya wakuu wa wilaya, matumizi makubwa ya fedha lugha za matusi, dharau na minengua ya ajabu tutaviona??? Ahadi zile zile na kutekwa watu, kuumizwa na kuuliwa vitarudiwa tena???

    wananchi wako roho juu roho chini. Tisa kumi uchaguzi unanukia kurudiwa huku Kafumu akiachwa haamini. Usichanganye siasa chafu na elimu haviendani.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wasipoteze muda wawarudishie CDM jimbo Lao
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ahadi kutimizwa zinahusiaana na uchaguzi kuwa halali?

    Basi ccm wataondolewa pale karibu na ferry.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nikikumbuka kesi ya Segerea... nakosa imani na majaji/mahakama.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mazingaombwe bado yanaendelea naona! Najua mkulu wa kaya hajapewa report, subiri utaona itakavyopinduliwa labda kama kuna connection za Kafumu na akina EL & Co. Hapo lazima wachinjie mbali
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Natamani sana hakimu amfumue Kafumu na Kashindye ashinde!
     
  7. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "MAHAKAMA IGUNGA YAMFUMUA KAFUMU"
    *Yasema uchaguzi urudiwe ndani ya siku 70
    *CCM yamlilia Magufuli, wasema amewahujumu
    *CHADEMA wajipanga,wasema Hakuna kulala.


    Nasubiri kichwa hiki cha habari soon!.
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    hii ndio bongo mkuu......naamini kuna watu huwa wanatengeneza mazengwe ili ukirudiwa tu wananyaka chao........
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani kisheria si anaidharau mahakama? Kama ndiyo inapaswa akamatwe
     
  10. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Namwomba Mungu ampe hekima
    huyu Jaji afanye maamuzi yaliyo sahihi naamini akifanya hivyo hata Amani moyoni atakuwa nayo.ukweli sikuzote hukuweka huru!...
     
  11. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Atakimbia, huyo mzee wa makilomita.
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mkuu< ebu funguka basi, umepandisha presha yangu mkubwa...........................
     
  13. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Usipotoshe Umma Mahakama inayosikiliza kesi ni Mahakama ya Wilaya ya Nzega, Pia kuhusu suala la Magufuli limeisha tolewa uamuzi na Jaji na mjadala wa etetezi umekwishafungwa kilichobakia ni Hukumu tarehe 20.08.2012.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Acha ubishi suala ni kwamba Magufuli alikataa kwenda kutoa ushaidi wakati kahusishwa kwenye mashtaka Jikite kwenye hoja acha longo longo
     
  15. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haki ina gharama kuliko hizo pesa zenu za walipa kodi, ambazo kila siku ni "kasungura kadogo"
     
  16. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyinyiemu itamrudisha tena mkuu wa kaya wa zamani kuwa kampeni meneja. na hapo hapatatosha. nyinyiemu juuuuuuuuu!!!
     
  17. B

    Bob G JF Bronze Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haki inathamani kubwa kuliko hizo fedha, swala hapa ni kila mtu kuwajibika kutimiza wajibu wake kama sheria na kanuni za uchaguzi zinavo taka na si kuamua kuilinda ccm iendelee kutawala hata kama wananchi hawaitaki,
     
  18. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule kwa rostamu ambaye ni gamba tamu kwa ccm................kweli ccm ni chama cha kinafiki sana na viongozi wake wanafiki...ndiyo maana nepi hakwenda kwenye kampeni kwa sababu ya unafiki huu nnaousema......mtu mnamuona mchafu na ni gamba afukuzwe lkn hapohapo mnamuomba awasaidie na mnawaacha wale mnaofikiri ni wasafi wasiende kumnadi mgombea..............kumbe kweli ccm inategemea uchafu kushinda chaguzi na mfano mzuri ni yaliyotokea igunga.....rostamu naye mshamba tu hata km ana hela zake, inakuwaje uojivue ubunge kwa sababu ya siasa uchwara za ccm alafu umpigie kura mgombea wa ccm kwa kutumia zilezile siasa uchwara
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Sina ubishi na kilichoandikwa jana nilipost thread iliyoelezea mambo yote kuhusu Magufuli na majibu aliyotoa Magufuli huyu alietowa mada hii hayupo sahihi sana na isitoshe yupo mbali na tukio lilipo ndo maana ameshindwa kujua hata kesi inafanyika mahakama ipi, mi nafikiri we ndo unaleta longo longo jaribu kila siku kupita humu JF ili uwe updated huyu aliyeleta huu uzi kama jana angekuwa kapita humu leo angetulia Coz kila kitu kinaeleweka tangu jana.
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nilkuwa kwenye Ban kwi! kwi! kwi! kwi!
     
Loading...