Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ifakara: Dr. Slaa Hakusalimiana na JK! Kwanini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Jan 18, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Wanabodi
    Baada ya kumpumzisha mpendwa wetu, Regia sasa hatupeani pole tena bali sasa tunafanya reflections za baadhi ya legacy Regia aliotuachia na lessons ambazo tumezipata kwenye msiba huu!.

    Kwa wale tuliofika Ifakara tumeushuhudia umati na divesity ya vyama iliothibitisha Regia hakuwa proponent wa politics za hostilities ndio maana alimpigia kampeni Diwani wa CUF na yeye aliungwa mkono na wapinzani.

    Kitendo cha JK kushiriki kwenye msiba huu kwa nguvu alioshiriki nayo, siamini ndio alimpenda Regia kihivyo kiasi cha kwenda Tabata na baadae akahudhuria maziko mpaka makaburini!.

    Kwa maoni yangu, ushiriki huu wa JK ni genuine sympathy kwa msiba huu uliotokea as a shock na aka streach na ku extend his consoling hands kwa Chadema with inner signs za "Lets burry the hatchet" and move forward!.

    JK alipokubali kukutana na uongozi wa Chadema kuzungumzia muswada wa katiba, Dr. Slaa hakuhudhuria na hakuna excuse yoyote rasmi iliotolewa kwa public!.

    Haya umetokea msiba, JK kaenda Tabata kutoa pole, Dr. Slaa akawa hayupo, JK alipondoka Dr. Slaa ndipo akaibuka!.

    Leo kwenye maziko, JK amekuja all that way na Dr.Slaa alikuwepo jee kwa nini hawakusalimiana?!.

    Mimi nilihudhuria maziko na nikategesha camera yangu ili nipige picha moja tuu, one and only JK akisalimiana na Dr. Slaa!.

    Kwa vile mimi sio mwandishi rasmi, hivyo kupata good shot ya kusalimiana huko kwa karibu ingekuwa ngumu, nilijiegesha mahala pa ukosefu wa heshima kwa marehemu nilipolazimika kupanda juu ya kaburi ili kuipata hiyo picha!.

    Nikavizia sana, na muda muafaka ni baada ya mashada au baada ya msiba!. Kweli baada ya msiba JK akasalimiana na huyu na yule nikitarajia this time Dr.Slaa atakuwemo lakini wapi!.

    Mara JK huyo akaondoka zake kuelekea kwenye gari yake na kujiondokea zake!. Ndipo Dr. Slaa akaibuka pale mbele!.

    Kusema ukweli nilitafuta nafasi ya kumsalimu Dr. Slaa na bila kukopesha nilimuuliza ilikuwaje asisalimiane na rais wakati mkuu wa nchi amekuja all this way kuwapa pole!.

    Dr. Slaa alinijibu very genuinely kuwa "Mahali nilipopangiwa kukaa palikuwa ni upande mwingine na rais alikaa upande mwingine, isingekuwa busara mimi kutoka huko upande wangu kukatiza pale mbele just kusalimia!. Pia Dr. Slaa aliongezea ni kawaida rais akifika mahali huanza kwa kusalimia watu wawili watatu ndipo hukaa!.

    Mazungumzo yangu na Dr. Slaa yalikatizwa baada ya gari yake kufika ambapo aliingia kwenye gari yake huku akishangiliwa na umati wa watu ambao walifanya maandamano yasiyo rasmi kwa mchaka mchaka kulisindikiza gari la Dr. Slaa huku wakiimba raisi raisi...

    My Take.
    Kwa vile bado tunaugulia machungu ya msiba, nauliza kutokuonana huku is it just a mare coincidence or there is more to it?!.

    Poleni sana Chadema,
    2015 bado ni mbali sana!.
    Wasalaam
    Pasco wa jf
    kutoka mazikoni Ifakara.

    Update-1
    Baadae nimekutana Dr. Slaa mahali na kupata fursa ya kumuuliza yale maswali yangu yaliyobakia.

    Dr. Slaa menithibitishia kuwa hajawahi kumkacha Jk hata mara moja, bali kila zilipotokea fursa za kukutana hutokea by chances tuu hawajakutana!,

    Hivyo ile dhana yangu ya muendelezo wa misuso nimeifuta.

    Asanteni kwa kunielewa!.

    Pasco!.
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mmh
    mbona nimemwona Mbowe akisalimiana na Jk? labda wamesalimiana wakati wewe ukiwa na mishemishe nyingine so hukuweza kuona tukio halisi.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Why try to politicize everything?

    Geeeeeez!!!!
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa anaamini Dr Kikwete hakushinda kiuhalali uchaguzi mkuu uliopita.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    I think you are making too much ado about nothing. Jibu la Dr. Slaa linatosheleza kabisa. Hakupangiwa kukaa mstari wa mbele na alikuwa na sababu gani za kuruka mistari ili tu kusalimiana na Kikwete?
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    First, aliyetutoka alikuwa mwanasiasa.

    Second,wanaozungumziwa ni wanasiasa.

    Third,hili ni jukwaa la siasa.

    Fourth, why not?
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu, nadhani hapo penye bold ndiopenye majibu sahihi................

    lakini naomba nikuulize, ....................... ni kwa nini unadhani dr ndiye kasusa na hudhani hata kidogo kuwa (huenda) jk kaambia watu wake kuwa hataki kumshika mkono huyo mtu???...................... nakuomba ujaribu kuwa neutral kidogo ili tupate habari isiyoegemea upande wowote..................

    pole na hekaheka za ifakara mkuu....................... RIP regia.......................
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    That's just a load of tripe.
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    MS mimi siyo CHADEMA.

    Kama ningekuwa hivyo, why hide?

    Nikijiunga na chama nitakuwa proud to say it loud, kwa sababu huwa sikurupuki kwenye maamuzi kama hayo.

    Hilo alilosema Slaa ni sawa tu, i was just speculating kwasababu kuna wakati walisema uchaguzi ulichakachuliwa.
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa mzee wa visasi, chuki na fitna..
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Who cares.
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijaambulia kitu hapa. Mbona mi simsalimiagi MS na maisha yanaendelea?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    salamu haisaidii kupunguza bei ya umeme. Napita.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    If you didn't you wouldn't have bothered answering, you little turd.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kuna mzee wa visasi kuliko Kikwete? Kamuulize Liumba.
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu pasco mimi nakuheshimu sana!sioni sababu za kumlaumu Dr Slaa kiasi hicho bila kufikiri'ok huu msiba umetuunganisha na hawa wadhalimu ccm?umesema Jk kasafiri all way from where?si alikuwa huko huko morogoro akifungua vidaraja?tusijidanganye'Regia kamaliza safari yake sisi bado tunaendelea'mapambano yako palepale hakuna mabadiliko!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    huu ndio ukweli
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mazishini siyo sehemu ya kuja kusalimiana. Kama JK akitaka kusalimiana na Dr. Slaa amuite Ikulu atakuja lakini si kwa bahati mbaya.
     
  19. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    How many 'political gentlemen' do you know?
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    This is what i call whiny.
     
Loading...