Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Identifying mchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mpevu, Jan 5, 2011.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,
    Nafikiria kuwa na mwenza wa baadae kuitwa 'mamsap', lakini nashindwa kubaini ni namna gani ya kumtambua mjenzi wa kweli.
    Maana dadaz yaani hata hujafikiria kwamba UNAMTAZAMIA...basi ameshaelekea kuolewa na wanapretend ile mbaaaaya.
    NISAIDIENI ZILE AREAS to focus na ikiwezekana basi shortlisted ya maombi yatapokelewa.
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Its like tossing a die!!!!!!!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikirudi ntakupa list!
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaka Mpevu, habari ya kazi,

    kk unajua habari ya kutafuta mwenza si ya kuja kuuliza hapa jamvini, utafute uso wa Mungu naye atakusaidia. Mali na pesa mtu hupewa na baba yake bali Mke mwema mtu hupewa na Mungu (Mithali nimeusahau Mstari) pia Mithali 18:22 yasema Apataye Mke apata kitu chema, Naye atajipatia kibali kwa BWANA

    Kitu chema hiki hakiwezi kuwa chema kama hakikutoka kwa Mungu, si baba yako wala mama yako, rafikiyo, mjomba atakaye kupa Mke bali ni Mungu. Ndugu yangu Utafute Uso wa Mungu kwa bidii nawe utauona na kupata faraja. Maana ukipata mwanamke mpumbabu Mithali 11:22 inasema Kama pete ye dhahabu katika pua ya Nguruwe; Kadhalika mwanamke mzuri asiye na akili

    Kaka Jina La Bwana ni Ngome Imara Mwenye haki huikimbilia akawa salama (Mitha 18:10) Mungu ndio kimbilio lako, sasa hivi, na utakuwa salama kabisa kwani utapata mke Bora kwake

    Soma hii kwa makini sana (Mithali 6:20-35, Mithali 7:1-27) Anza na hapa kupaweka sawa kwani ndo kuna mitego mikubwa sana hapa, wengi huingilia maisha ya Ndoa kwa Gia hii wakapata fadhaa maishani mwao! Mtego umemaliza wengi

    Piga Goti, funga MUngu akusaidie, kwani Mungu aweza sema na wewe kupitia watu, Shetani pia asema nawe kupita watu so hutaweza kuju ni nani anayesema kama hauko vizuri rohoni.... Tengeneza mambo yako kwanza

    Nakutakia maisha mema na mafanikio katika safari muhimu katika maisha yako

    Thanks
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa mchango wako,
    I truly value your constructive contribution and will HIGHLY consider, ahsante kwa angalizo lako jema.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nikiweza kumu-identify wangu ntakushauri na wewe........ila kwa sasa tuendelee kuomba tu.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhhhhhhhh huo mtihani mguu.... ndo mahali F++ zinatokeaga
    lakini ukisha vuka hilo araja hapo mmmhhhh A+++++++++
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Can i date you??
     
  9. M

    Mmanyi Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa kazi even mi nawakati mgum saaana,,,
     
  10. k

    kipimo JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote nyie mtafaidika na ushauri unaotolewa, naona kama tatizo lenu linafanana vile!
    hata hivyo hakuna kanunu mtambuka ktk hili na kwa kiasi kikubwa ni ww mwenyewe ndo unatakiwa kuzisoma alama za nyakati ili kutofautisha wa kuigiza na halisi, Mungu awasaidie kila mmoja kwa imani yake
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Piga magoti omba kwa Mungu that's the only solution ya kupata mjenzi wa kweli
     
  12. I

    Ikena JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Michelle am still single too. can we,,
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    remain spirited,joyful and curious.
    stay focused on your lifework and on giving selfless service to others
    the universe will take care of everything else
    this is one of natures truest laws
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    happy new year banaaa umerudi jf kimya kimya
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we acha tu.....
    shukran kwa afro ameweza kuni pursue back...l..o.l
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha well nategemea kumuona yule mwenzako soon
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    lets hope she comes.........
     
  18. C

    Colossus Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia sehemu nne:
    Ukoo wake asili yake kuna tatizo gani hapa waweza kujua magonjwa ya urithi n.k.
    Pili angalia msimamo wa tabia yake kwa kumfuatilia bila yeye kuto jua.
    Tatu hali yake ya maisha na jinsi gani kutokana hali alonayo waweza kuishi naye.
    Nne ni uzuri ambao unaweza kusababisha muishi naye muda mrefu kutokana na kuridhika. Bora ya yote ni tabia na mahusiano baina yake Mungu.
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa sana na hii post yako Finest.

    Kwa sababu ni kweli hakuna njia ingine kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,172
    Likes Received: 16,141
    Trophy Points: 280
    Hakuna kanuni ya kufuata kwenye hilo
     
Loading...