Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

idadi ya wanawake wanaojilipia mahari, kufanya sherehe kwa garama zao wanazidi!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MARASA YOKOHAMA, Mar 29, 2011.

  1. M

    MARASA YOKOHAMA New Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo kusema wanawake wanaoa au wanaolewa kama mtindo ndo huu, je nani atavaa shela??
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hawaoi wala hawaolewi.
    Wanaoana.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata sijaelewa unazungumzia wanawake wa aina gani maana kichwa cha habari kirefu kuliko thread!Kama ni wanawake wanaoolewa we shida yako nini?Kama wanazo na waume za watarajiwa hawana...ruksa kuwasaidia kufanikisha wanachotaka!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Either way, it's all good
    unajua nchi za mashariki
    Wanaume ndo wanaolewa
    Lakini nchi za kiafrica
    Mwanamke ndie anaeolewa
    .....
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh kuwa uyaona haya
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Unashangaa,mbona mie yashanikuta na alinishawishi na kuniahidi kila kitu nikafikiriiiiiiiiiiii,mwisho nikasema Umarioo NO nikatoka mkuku.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah hahha pole sa best wangu ungekuwa wanaume kama mabinti lol :lol::lol::lol::lol:
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Fungua PM Inbox yako.
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lol! Paka jamani, mbona umemkatili mwenzio, umemfuatilia kama ameshapata mtu?
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mpaka leo anakwenda kusalimia mama yangu na ameahidi hatoolewa kama sintofanya hivyo mimi..
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Thread za usiku zina mambo kweli yaani title ndefu kuliko thread yenyewe??? Swali lenyewe halijakaa sawa sawa hebu malizia ulitaka kusemaje hao wanaooa ni wanawake wa wapi? Wanajilipia mahari?? Eeehhh sijaelewa ngoja kwanza
     
  12. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    tupatie takwimu ili tuweze kujiridhisha na threads yako. tusije tukakurupuka kuchangia bure. maana kwa mazingira ya kwetu bongo inawezekana hiyo ikawa ni percentage ndogo katika ndoa zote. mhhhh,sijui!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mi sioni tatizo. Sa kama mdada amempenda mkaka, mkaka 'mambo hayajanyooka', hela ya mahari 'haijatimia', wanataka kuoana, harusi iwe nzuri, watu wale, wanywe.. Kuna ubaya gani 'tukitumia za kwako' halafu 'mi baadae' ntakurudishia, ile 'mipango yangu' ikitiki (mfano?)
     
  14. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana hii
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Hii ya mwanamke kujitolea mahari sijawahi kuisikia!!
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu hata mimi hujanisikia hapo juu?
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Join Date : 29th March 2011
    Posts : 2
    Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts



    Rep Power : 0


    msimlaumu sana ndio kajiunga jana!!!

    Sarafina ongea na mwenzio mfundishe kutoa thread zenye shibe!! na zenye kukidhi mahitaji ya wana JF members!!
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuh
    Since when mkuu???
    Hii kali . . . hizo ahadi zimekutisha nini mkuu???
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukimwambia utoe mahari mwenyewe anasemaje?
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Unamuumbua mwenzio mwenye kwamba mguuni wakati hata wewe una kamba mguuni. Umecomment hivyo kwa vile bado una kamba mguuni.
     
Loading...