Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I would like to correct you mr president Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Dec 13, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mtanzania ambaye ni mdau wa utalii in the Northern circuit. Ni shareholder in Lodge in the Tarangire, MD for a tour company and the MD for an Investment Company. I have a lot tips to denote in our tourism but I cant find the platforms - too much red tape.

    Ok jana Mh wakati ukifungua campus ya chuo cha utalii Tanzania ulisema haya. TANAPA na NCAA wawekeze nguvu zao kwenye kutangaza utalii na siyo kulipana tu posho.

    1. Kwanza si kazi ya TANAPA/NCAA kutangaza utalii wa nchi hii wenye jukumu hilo ni chombo chako cha TTB as this is their core function. Kazi ya TANAPA/NCAA ni kufanya conservation.

    2. Ili posho zilipwe ambazo huzitaki lazima watu wasafari. Kwahiyo kama unataka wasilipwe posho basi wasijihusishe moja kwa moja kwenye kutangaza utalii.

    3. Posho za safari za ndani. Kuna safari nyingi sana za kwenda wizarani Dar, na Wakurugenzi wengi ndo wanaenda Dar kuonana na mawaziri, makaribu, wajumbe wa board. Je ni kwanini hawa wakurugenzi wasiwe na ofisi pale Dar kama ili ilivyo kwa wildlife divisi na TTB?

    SUGGESTIONS

    1. TANAPA/NCAA wafanye kazi ya kufanya conservation na wawe wanakwenda zaidi field

    3. Kuwe na taratibu za kutumia social media kama twitter, skype, webcam, face book kufanya meeting na siyo tu hawa wakurugenzi kwenda Dar kila siku kufanya mkutano wa lisaa limoja.

    4. Restructuring - Kama ingekuwa ni uwezo wangu ninge restructure management ya hizi taasisi na kupeleka nguvu kubwa field na hapa mjini nikawa na liaison office ajili ya coordination. NCAA nao wameweza ila ndo hivyo wakurugenzi kila siku Dar.

    Nawakilisha
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jakaya huwa hafanyii kazi ushauri, anakusikiliza tehen anambaa zake
     
  3. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hua yanaingilia huku kisha hutoke kule.
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    He does not listen, you have just waisted your time and energy! Pole
     
  5. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    jamani mbona jk msikilizaji mzuri tu,tatizo uwezo wake wa kupima ,kupanga na kuyaweka katika vitendo masuala yenye tija ndio shughuli.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tatizo watu hamuoni mazuri ya JK, huyu jamaa anajaribu kuharibu dhana nzima ya alichokiongelea JK.
     
  7. r

    rachel kusia Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri hauwezi fanyiwa kazi kwani tatizo ni mfumo.
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rejao hebu fafanua alicho ongea JK then tukichanganue
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaka Asante.

    Hujapoteza muda wako. Nitamfikishia waziri wa utalii bwana Maige kama yalivyo. Kama nae atapuuza poa kama atayafanyia kazi poa pia.
     
Loading...