Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I need advice from zoom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Nyam, Jul 10, 2012.

  1. Nyam

    Nyam Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ningependa kupata ushauri kutoka Zoom,mimi npo chuo kikuu ndo naingia mwaka wa 3 nasomea Business Administration in Accounting, session ya jioni,je kama tangazo la kazi limetoka linamtaka mtu mwenye Diploma na me sina Diploma naweza kuapply nikapata?
     
Loading...